Thursday, May 26, 2022
HomeAuto2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో ఎక్స్‌టీరియర్, HUD యూనిట్ పూర్తిగా కొత్త వీడియోలలో రివీల్ చేయబడింది

2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో ఎక్స్‌టీరియర్, HUD యూనిట్ పూర్తిగా కొత్త వీడియోలలో రివీల్ చేయబడింది


కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో కంపెనీ పోర్ట్‌ఫోలియోలో అత్యంత సాంకేతికంగా అభివృద్ధి చెందిన ఉత్పత్తులలో ఒకటిగా ఉంటుంది.


2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో ఎక్స్‌టీరియర్, HUD యూనిట్ పూర్తిగా కొత్త వీడియోలలో రివీల్ చేయబడింది

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

కొత్త మారుతి సుజుకి ఫిబ్రవరి 23, 2022న భారతదేశంలో విడుదల చేయబడుతుంది.

మారుతి సుజుకి ఇండియా తన అత్యంత ఊహించిన ఉత్పత్తి కొత్త తరంని సిద్ధం చేస్తోంది మారుతీ సుజుకి బాలెనో, ఫిబ్రవరి 23, 2022న భారతీయ మార్కెట్‌లోకి విడుదల కానుంది. ఇప్పుడు, దాని లాంచ్‌కు ముందు, సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో విడుదల చేసిన వీడియో 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క పూర్తిగా అస్పష్టమైన బాహ్య భాగాన్ని చూపుతుంది, మరొక వీడియో కొత్త HUD (హెడ్స్)ని చూపుతుంది అప్ డిస్ప్లే) యూనిట్. రెండు వీడియోలు వేర్వేరు డీలర్‌షిప్‌లకు చెందినవి. కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో అనేది కంపెనీ పోర్ట్‌ఫోలియోలో అత్యంత సాంకేతికంగా అభివృద్ధి చెందిన ఉత్పత్తులలో ఒకటి మరియు ప్రీమియం హ్యాచ్‌బ్యాక్ సెగ్మెంట్‌లో దాని మొత్తం స్థానాన్ని మెరుగుపరచుకోవడానికి అనేక సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ ఫీచర్లతో వస్తుంది.

pr38msa8

2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క ఎక్ట్సీరియర్‌లో రీడిజైన్ చేయబడిన ఫ్రంట్ బంపర్, 16-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్ కోసం కొత్త డిజైన్, రివైజ్డ్ షోల్డర్ లైన్ మరియు L-ఆకారపు టెయిల్‌లైట్లు ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో సరికొత్త స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ టచ్‌స్క్రీన్‌ను పొందింది

వీడియోలోని 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని సిగ్నేచర్ ఎక్స్‌టీరియర్ కలర్ స్కీమ్ నెక్సా బ్లూతో చుట్టబడిన టాప్-స్పెక్ ఆల్ఫా వేరియంట్. 2022 బాలెనో యొక్క వెలుపలి భాగం పూర్తిగా ప్రదర్శించబడుతుంది మరియు ప్రస్తుత వెర్షన్ నుండి చాలా వరకు సిల్హౌట్‌ను కలిగి ఉంది. అయినప్పటికీ, పునఃరూపకల్పన చేయబడిన ఫ్రంట్ బంపర్ మరియు సవరించిన వీల్ ఆర్చ్‌లు దాని సొగసైన నిష్పత్తులను సూచిస్తాయి, అయితే, కొలతలు మునుపటిలాగే ఉంటాయి. విశాలమైన కానీ క్షితిజసమాంతర గ్రిల్ LED DRLలతో కోణీయంగా కనిపించే LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్‌లకు విస్తరించిన క్రోమ్ గార్నిష్‌ను అందుకుంటుంది. 2022 మోడల్‌లో షోల్డర్ లైన్ రివైజ్ చేయబడింది, ఎందుకంటే బాలెనో ఇప్పుడు మునుపటి కంటే చాలా షార్ప్‌గా కనిపిస్తోంది. ఇంటిగ్రేటెడ్ టర్న్ ఇండికేటర్‌లు మరియు క్రోమ్ డోర్ హ్యాండిల్స్‌తో డోర్-మౌంటెడ్ రియర్-వ్యూ మిర్రర్‌లు మునుపటి నుండి అలాగే ఉంచబడ్డాయి.

4lp4t8ng

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనోలోని HUD యూనిట్ సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ ఫీచర్.

ఇది కూడా చదవండి: మారుతి సుజుకి యొక్క కొత్త బాలెనో 360-డిగ్రీ కెమెరాను కలిగి ఉంటుంది

అయితే, మునుపటి 16-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్ ఇక్కడ కూడా ఒక ముఖ్యమైన డిజైన్ మార్పుతో సమానంగా ఉన్నాయి. కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క వెనుక భాగం మునుపటి కంటే సొగసైన టెయిల్ ల్యాంప్‌ల యొక్క పదునైన సెట్‌తో, L- ఆకారపు డిజైన్‌ను అందించడానికి సర్దుబాటు చేయబడింది. రూఫ్-మౌంటెడ్ స్పాయిలర్ మరియు బూట్ లిడ్ అంతటా క్రోమ్ గార్నిష్ పాత మోడల్‌లో కూడా కనుగొనబడింది. ఇక్కడ సవరించబడిన ఇతర మూలకం వెనుక బంపర్.

ఇప్పుడు, 2022 బాలెనో యొక్క ఇంటీరియర్ ఈ వీడియోలో స్పష్టంగా లేదు, అయితే, రౌండ్లు చేస్తున్న మరొక వీడియో డ్రైవర్ దృష్టిలో పాప్ అవుట్ అయిన కొత్త HUD యూనిట్‌ని చూపుతుంది. క్యాబిన్ లోపల కొత్తది 9-అంగుళాల SmartPlay ప్రో ప్లస్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్, ఇది మునుపటి 7-అంగుళాల SmartPlay స్టూడియో ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్ స్థానంలో ఉంది. ఇది ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోతో పాటుగా కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ ఫీచర్‌లతో పాటు మారుతి యొక్క ఇన్-బిల్ట్ నావిగేషన్ సిస్టమ్‌ను కూడా పొందవచ్చని భావిస్తున్నారు. ARKAMAYS ట్యూనింగ్‌తో కూడిన కొత్త సౌండ్ సిస్టమ్‌తో పాటు, 2022 బాలెనో సెగ్మెంట్-మొదటి 360-డిగ్రీ కెమెరా సిస్టమ్‌ను కూడా అందుకుంటుంది.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో కొత్త కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ ఫీచర్లను అందుకోవడానికి

యాంత్రికంగా, 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో ప్రయత్నించిన & పరీక్షించబడిన 1.2-లీటర్ VVT మోటారు మరియు 1.2-లీటర్ డ్యూయల్‌జెట్, డ్యూయల్ VVT ఇంజన్‌ను కలిగి ఉంటుంది. పవర్ ఇన్‌పుట్‌లు మారకుండా ఉన్నప్పటికీ, మారుతి CVT యూనిట్‌కు బదులుగా కొత్త 6-స్పీడ్ టార్క్ కన్వర్టర్‌ని పరిచయం చేస్తుందని ఆశిస్తున్నాము. రెండు వేరియంట్లలో 5-స్పీడ్ మాన్యువల్ గేర్‌బాక్స్ ప్రామాణికంగా వస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

వీడియో మూలం: సుశీల్ నవాద్కర్, ఖుషాల్ కుమార్

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments