Saturday, May 21, 2022
HomeSportsIPL 2022: టిమ్ డేవిడ్ ముంబై ఇండియన్స్ బౌలర్‌గా పేరు పెట్టాడు, అతను నెట్స్‌లో ఎదుర్కోవడానికి...

IPL 2022: టిమ్ డేవిడ్ ముంబై ఇండియన్స్ బౌలర్‌గా పేరు పెట్టాడు, అతను నెట్స్‌లో ఎదుర్కోవడానికి “ఆత్రంగా ఎదురు చూస్తున్నాడు”


ముంబై ఇండియన్స్ యొక్క సరికొత్త రిక్రూట్ అయిన టిమ్ డేవిడ్ రాబోయే కాలంలో ఫ్రాంచైజీకి ప్రత్యుత్తరం ఇచ్చేటప్పుడు నెట్స్‌లో జస్ప్రీత్ బుమ్రాతో తలపడేందుకు ఎదురుచూస్తున్నట్లు చెప్పాడు. ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (IPL) 2022. మెగా వేలం 2వ రోజున ముంబై ఇండియన్స్ టిమ్ డేవిడ్‌ను రూ. 8.25 కోట్లకు కొనుగోలు చేసింది. “నెట్స్‌లో అత్యధికంగా ఎదుర్కోవాలని నేను ఎదురు చూస్తున్న ఒక బౌలర్ బుమ్రా. అతను ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ బౌలర్లలో ఒకడు కనుక ఇది వింతగా అనిపిస్తుందని నాకు తెలుసు, కానీ అతనికి వ్యతిరేకంగా నన్ను నేను పరీక్షించుకోవడం చాలా గొప్పదని నేను నమ్ముతున్నాను. కష్టపడి పని చేయబోతున్నాను” అని డేవిడ్‌ను ఉటంకిస్తూ ముంబై ఇండియన్స్ అధికారిక వెబ్‌సైట్ పేర్కొంది.

“MI స్క్వాడ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి మరియు అందులో భాగమైనందుకు నేను సంతోషిస్తున్నాను. ఇంత విజయవంతమైన జట్టును ఎంపిక చేసుకోవడం చాలా గొప్ప విషయం అని నేను భావిస్తున్నాను, MI వారి ఆటగాళ్లను ఎలా చూసుకుంటుందనే దాని గురించి నేను మంచి విషయాలు విన్నాను మరియు దీనికి గొప్ప అభిమానుల సంఖ్య ఉంది. . ప్రదర్శన చేయడానికి ఎల్లప్పుడూ ఒత్తిడి ఉంటుంది మరియు మీరు జట్టు గెలవడానికి సహాయం చేయాలనుకుంటున్నారు, కానీ మొత్తం అనుభూతిలో ఉత్సాహం ఉంటుంది,” అన్నారాయన.

కీరన్ పొలార్డ్‌తో కలిసి బ్యాటింగ్ చేయడం గురించి అడిగినప్పుడు, డేవిడ్ ఇలా అన్నాడు: “అతనితో కలిసి బ్యాటింగ్ చేయడం చాలా ఉత్తేజకరమైన ఆలోచన. పాలీ అతని పవర్ హిట్టింగ్‌కి నేను మెచ్చుకున్న వ్యక్తి మరియు నేనే ఎలా చేయగలనో చూడటానికి అతని కొన్ని ఇన్నింగ్స్‌లను చూశాను. అయితే మేము మిడిల్ మరియు డెత్ ఓవర్లలో వెళ్ళవచ్చు, మేము కొన్ని ఆటలను దూరంగా తీసుకోవచ్చు.”

“రోహిత్ శర్మ ప్రపంచ స్థాయి ఆటగాడు. అతను బ్యాటింగ్ చేసేటప్పుడు చాలా అప్రయత్నంగా కనిపిస్తాడు, ఇది చాలా ప్రశంసనీయం. క్లాస్ ప్లేయర్‌లతో సమయాన్ని గడపడం మరియు వారి మెదడులను కొద్దిగా ఎంచుకోవడానికి ప్రయత్నించడం గొప్ప బోనస్,” అన్నారాయన. .

పదోన్నతి పొందింది

మెగా వేలంలో ఇంగ్లండ్ పేసర్ జోఫ్రా ఆర్చర్‌ను కూడా ముంబై ఇండియన్స్ కైవసం చేసుకుంది. IPL 2022 మెగా వేలంలో ఇషాన్ కిషన్, దీపక్ చాహర్, మరియు శ్రేయాస్ అయ్యర్‌లు ఈవెంట్ యొక్క టాప్ పిక్స్‌లో ఉన్నారు.

ముంబై ఇండియన్స్ జట్టు: రోహిత్ శర్మ (సి), జస్ప్రీత్ బుమ్రా, కీరన్ పొలార్డ్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, ఇషాన్ కిషన్, డెవాల్డ్ బ్రీవిస్, బాసిల్ థంపి, మురుగన్ అశ్విన్, జయదేవ్ ఉనద్కత్, మయాంక్ మార్కండే, ఎన్ తిలక్ వర్మ, సంజయ్ యాదవ్, జోఫ్రా ఆర్చర్, డేనియల్ సామ్స్, టిమ్మల్ మిల్స్, డేవిడ్, రిలే మెరెడిత్, మొహమ్మద్ అర్షద్ ఖాన్, అన్మోల్‌ప్రీత్ సింగ్, రమణదీప్ సింగ్, రాహుల్ బుద్ధి, హృతిక్ షోకీన్, అర్జున్ టెండూల్కర్, ఆర్యన్ జుయల్, ఫాబియన్ అలెన్.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments