Wednesday, May 25, 2022
HomeSportsISL: ముంబై సిటీ 1-0తో SC ఈస్ట్ బెంగాల్‌ను ఓడించి టాప్-ఫోర్ రిటర్న్‌గా నిలిచింది

ISL: ముంబై సిటీ 1-0తో SC ఈస్ట్ బెంగాల్‌ను ఓడించి టాప్-ఫోర్ రిటర్న్‌గా నిలిచింది


ISL: ముంబై సిటీ 1-0తో SC ఈస్ట్ బెంగాల్‌ను ఓడించి టాప్-ఫోర్ రిటర్న్‌గా నిలిచింది

ఐఎస్ఎల్: ముంబై సిటీ మంగళవారం తూర్పు బెంగాల్‌ను ఓడించింది.© Instagram

మంగళవారం జరిగిన ఇండియన్ సూపర్ లీగ్‌లో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ ముంబై సిటీ ఎఫ్‌సి SC ఈస్ట్ బెంగాల్‌పై 1-0 తేడాతో స్వల్ప విజయంతో సెమీ-ఫైనల్ స్థానానికి తిరిగి వచ్చింది. బిపిన్ సింగ్ (51వ నిమిషం) చేసిన ఏకైక గోల్‌తో డెస్ బకింగ్‌హామ్ పురుషులు 28 పాయింట్లతో నాలుగో స్థానానికి ఎగబాకారు. మహమ్మద్ నవాజ్ మహేష్ నౌరెం యొక్క శక్తివంతమైన డ్రైవ్ నుండి ముందుగానే సేవ్ చేయవలసి వచ్చిన తర్వాత SC ఈస్ట్ బెంగాల్ ఉత్సాహంగా ప్రారంభించింది. అరగంట మార్కుకు కొన్ని నిమిషాల ముందు, థోంగ్‌ఖోసిమ్ హౌకిప్ గోల్‌కీపర్‌తో ఒకరిపై ఒకరుగా కనిపించాడు, అయితే పేలవమైన ఫస్ట్ టచ్ అతనికి స్కోరింగ్ అవకాశాన్ని నిరాకరించింది. అతని పెనాల్టీ అప్పీల్ మౌర్తాడ ఫాల్ నుండి ఒక మందమైన స్పర్శను పెట్టె లోపల త్రిప్పివేయడంతో చెవిటి చెవిలో పడింది.

బంతిని స్వాధీనం చేసుకోవడంలో ఎక్కువ ఆధిపత్యం చెలాయించినప్పటికీ, ద్వీపవాసులు మొదటి అర్ధభాగంలో కేవలం రెండు షాట్లను మాత్రమే లక్ష్యాన్ని చేరుకోగలిగారు.

SCEB నిలకడగా డిఫెండ్ చేయడం మరియు కౌంటర్‌లో ఆడటం వలన స్పష్టమైన స్కోరింగ్ అవకాశాలు లేకపోవడం వారి దాడి చేసేవారిని నిరాశపరిచింది. ఇది మొదటి సగం ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తుంది, అయితే చివరి మూడవ భాగంలో నాణ్యత లేకపోవడంతో రెండు జట్లూ సమాన నిబంధనలతో హాఫ్‌టైమ్ విరామానికి చేరుకున్నాయి.

నవాజ్‌ను బలవంతంగా గోల్‌లో సేవ్ చేయడం ద్వారా మహేష్ మొదటి సగం మాదిరిగానే రెండవ అర్ధభాగాన్ని ప్రారంభించాడు. ఆ తర్వాత, ఇగోర్ అంగులో మరో ఎండ్‌లో 10-గజాల దూరంలోని ట్యాప్-ఇన్‌ను తప్పుగా చూసాడు, ఇది పిచ్‌పై ఉన్న ప్రతి ఒక్కరినీ షాక్‌కి గురి చేసింది.

అయితే, ప్రతిష్టంభన చివరకు బాక్స్ వెలుపల నుండి బిపిన్ సింగ్ చేసిన ఖచ్చితమైన మరియు శక్తివంతమైన ముగింపు ద్వారా విచ్ఛిన్నమైంది. అతని ఎడమ పాదంతో అతని దగ్గర ఉన్న పోస్ట్‌పై గోల్‌కీపర్ కొట్టాడు.

రాజు గైక్వాడ్ ఓవర్ హెడ్ ప్రయత్నంలో నవాజ్ పాయింట్-బ్లాంక్ సేవ్ చేయడంతో 80వ నిమిషంలో ఒక మాయాజాలం కనిపించింది.

పదోన్నతి పొందింది

రీబౌండ్‌తో కనెక్ట్ అయ్యి, ఫ్రాన్ సోటా క్రాస్‌బార్ పైన తన షాట్‌ను అతని నిరాశకు గురి చేశాడు. నాల్గవ అధికారి స్టాపేజ్‌ల కోసం నాలుగు నిమిషాలను జోడించారు మరియు ముంబై మూడు పాయింట్లను సేకరించడానికి సామూహిక రక్షణాత్మక ప్రయత్నంతో వారిని చూసింది.

ముంబై సిటీ ఎఫ్‌సి శనివారం బాంబోలిమ్‌లో తమ తదుపరి మ్యాచ్‌లో ఎఫ్‌సి గోవాతో తలపడగా, సోమవారం వాస్కోలో అట్టడుగు నివాసుల పోరులో SC ఈస్ట్ బెంగాల్ నార్త్ ఈస్ట్ యునైటెడ్‌తో తలపడుతుంది.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments