Saturday, May 28, 2022
HomeAutoకొత్త తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో బ్యాగ్‌లు 25,000 కంటే ఎక్కువ బుకింగ్‌లు, డెలివరీలు నేటి...

కొత్త తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో బ్యాగ్‌లు 25,000 కంటే ఎక్కువ బుకింగ్‌లు, డెలివరీలు నేటి నుంచి ప్రారంభం


కొత్త తరం బాలెనో 25,000 బుకింగ్‌లను సంపాదించిందని మారుతీ సుజుకి ధృవీకరించింది. అదే సమయంలో, సరికొత్త ఆఫర్ కోసం డెలివరీలు ఈరోజు ప్రారంభమవుతాయి.


కొత్త తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో బ్యాగ్‌లు 25,000 కంటే ఎక్కువ బుకింగ్‌లు, డెలివరీలు నేటి నుంచి ప్రారంభం

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

కొత్త తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో ధర రూ. 6.35 లక్షలు – 9.49 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్)

కొత్త తరం మారుతీ సుజుకి బాలెనో ఇప్పుడే ప్రారంభించబడింది మరియు ధరలు ₹ 6.35 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి (ఎక్స్-షోరూమ్). బాలెనో ప్రీమియమ్ హ్యాచ్‌బ్యాక్ ఎవల్యూషనరీ స్టైలింగ్, రిఫైన్డ్ ఇంజన్లు, మెరుగైన ఇంధన సామర్థ్యం మరియు అనేక సెగ్మెంట్-ఫస్ట్‌లతో సహా అనేక కొత్త ఫీచర్లతో సమగ్రతను పొందింది. ఇప్పుడు, ఈ మోడల్ 25,000 బుకింగ్‌లను సంపాదించిందని మారుతి ధృవీకరించింది. అదే సమయంలో, సరికొత్త ఆఫర్ కోసం డెలివరీలు ఈరోజు ప్రారంభమవుతాయి. బాలెనో ఆటోమేకర్‌కు బెస్ట్ సెల్లర్‌గా కొనసాగుతోంది మరియు కొత్త తరం వెర్షన్ నుండి కూడా అంచనాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో భారతదేశంలో లాంచ్ చేయబడింది

dsra2ueg

కొత్త తరం బాలెనోతో మారుతీ సుజుకి ఇండియా సీఈఓ కెనిచి అయుకావా మరియు డైరెక్టర్ – మారుతీ సుజుకి ఇండియా.

మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క పూర్తి మోడల్ మార్పు కోసం సుమారు ₹ 1,150 కోట్లు వెచ్చించిందని చెప్పారు. మోడల్ స్పోర్ట్స్ LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్‌లు మరియు కొత్త సిగ్నేచర్ LED DRLలు. మోడల్ టాప్ ట్రిమ్‌లలో LED ఫాగ్ ల్యాంప్‌లను పొందుతుంది మరియు LED టైల్‌లైట్‌ల కోసం కొత్త నమూనా కూడా ఉంది. బాలెనో 16-అంగుళాల డైమండ్-కట్ అల్లాయ్ వీల్స్‌పై ప్రయాణించేటప్పుడు కొత్త మరియు విస్తృత గ్రిల్‌ను కూడా పొందుతుంది. మోడల్ పొడవు 3990 mm, వెడల్పు 1745 mm మరియు ఎత్తు 1500 mm. కొత్త వెర్షన్ పొడవు మరియు ఎత్తు పరంగా స్వల్పంగా తక్కువగా ఉంటుంది, అయితే వీల్‌బేస్ 2520 కొలుస్తుంది, ఇది మునుపటి మాదిరిగానే ఉంటుంది.

c7392ps8

కొత్త-తరం మారుతి సుజుకి బాలెనో సెగ్మెంట్-ఫస్ట్ ఫీచర్ల హోస్ట్‌తో దాని ముందున్న వాటిపై పూర్తి సమగ్రతను పొందుతుంది.

లోపల, క్యాబిన్ కొత్త డ్యాష్‌బోర్డ్ లేఅవుట్‌తో పూర్తిగా సరిదిద్దబడింది. కారు MID యూనిట్‌తో రివైజ్ చేయబడిన డ్యూయల్ పాడ్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ కన్సోల్, 9-అంగుళాల పెద్ద స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో+ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్, హెడ్-అప్ డిస్‌ప్లే యూనిట్, 360-డిగ్రీ వ్యూ కెమెరా, 40+ కనెక్ట్ చేయబడిన ఫీచర్‌లతో సుజుకి కనెక్ట్ మరియు మరిన్నింటిని పొందుతుంది. కొత్త తరం బాలెనో క్రూయిజ్ కంట్రోల్, టైప్ A మరియు టైప్ C USB ఛార్జింగ్‌తో వెనుక AC వెంట్‌లు, ముందు సీట్ల కోసం స్లైడింగ్ ఆర్మ్‌రెస్ట్ మరియు మరిన్నింటిని పొందుతుంది. బాలెనో యొక్క దిగువ వేరియంట్‌లు ప్రామాణికంగా రెండు ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లను పొందగా, టాప్ ట్రిమ్‌లు ఆరు ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లను పొందుతాయి. ఇతర భద్రతా లక్షణాలలో EBD, ESP, హిల్ హోల్డ్ అసిస్ట్, సీట్‌బెల్ట్ రిమైండర్‌లు, వెనుక పార్కింగ్ సెన్సార్‌లు మరియు మరిన్నింటితో కూడిన ABS ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: 2022 మారుతీ సుజుకి బాలెనో ఇండియా లైవ్ అప్‌డేట్‌లను ప్రారంభించింది

pvapnqr4

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని ముందున్న దాని కంటే 15 శాతం ఎక్కువ సామర్థ్యం కలిగి ఉంటుందని చెప్పబడింది. ఇది CVT స్థానంలో AMT గేర్‌బాక్స్‌ను కూడా పొందుతుంది

2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో పవర్ 1.2-లీటర్ K-సిరీస్ డ్యూయల్‌జెట్, డ్యూయల్ VVT పెట్రోల్ ఇంజన్‌తో ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ టెక్నాలజీతో వస్తుంది. ఈ మోటార్ 6,000 rpm వద్ద 89 bhp మరియు 4,000 rpm వద్ద 113 Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అభివృద్ధి చేస్తుంది. ట్రాన్స్‌మిషన్ ఎంపికలలో 5-స్పీడ్ మరియు AMT యూనిట్ ఉన్నాయి. ఆసక్తికరంగా, CVT ఎంపిక నిలిపివేయబడింది. మారుతి మాన్యువల్‌లో 22.35 kmpl మరియు AMT వెర్షన్‌లో 22.94 ఇంధన సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉందని పేర్కొంది, ఇది దాని ముందున్న దాని కంటే 15 శాతం ఎక్కువ సమర్థవంతమైనదిగా చేస్తుంది.

0 వ్యాఖ్యలు

కొనుగోలుతో పాటు, మారుతి సుజుకి తన సబ్‌స్క్రిప్షన్ ప్రోగ్రామ్ ద్వారా బాలెనోను రూ. 13,999 నుండి నెలవారీ అద్దెతో అందిస్తోంది. లీజింగ్ ఎంపిక వాహనం వినియోగం, బీమా, రోడ్డు పన్ను మరియు నిర్వహణతో సహా అన్ని ఖర్చులను కస్టమర్ ఎంచుకున్న కాలవ్యవధికి ఒకే ధర కింద సమకూరుస్తుంది. ఎంచుకున్న కాలవ్యవధిని బట్టి ధరలు మారుతూ ఉంటాయి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments