Thursday, May 26, 2022
HomeTrending News"బాత్రూమ్ నేను ఒకప్పుడు నివసించిన ఇంటి అంత పెద్దది"

“బాత్రూమ్ నేను ఒకప్పుడు నివసించిన ఇంటి అంత పెద్దది”


“బాత్రూమ్ నేను ఒకప్పుడు నివసించిన ఇంటి అంత పెద్దది”

నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీ ఈ చిత్రాన్ని భాగస్వామ్యం చేసారు. (సౌజన్యంతో నవాజుద్దీన్._సిద్ధిఖీ)

ముఖ్యాంశాలు

  • నటుడు ముంబైలోని రాజభవన బంగ్లాలో నివసిస్తున్నారు
  • “2005 నుండి నేను ఒంటరిగా జీవించడం ప్రారంభించాను” అని అతను గుర్తుచేసుకున్నాడు
  • నవాజుద్దీన్ తన బంగ్లాలో తన సినిమా ర్యాప్ పార్టీని కూడా నిర్వహించాడు

న్యూఢిల్లీ:

బాలీవుడ్‌లో నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీ ప్రయాణం అనూహ్యంగా ఏమీ లేదు. సినిమాల్లో జూనియర్ ఆర్టిస్ట్‌గా ప్రారంభించిన నటుడు, పరిశ్రమలో అత్యంత నిష్ణాతులైన స్టార్లలో ఒకరు. ఇటీవల ముంబైలోని తన రాజభవన బంగ్లాకు మారిన నటుడు, ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో బాంబే టైమ్స్, తన ఇంటి పరిమాణం తన ప్రస్తుత వాష్‌రూమ్‌ అంత పెద్దదని గుర్తుచేసుకున్నాడు. “ఆజ్ జిత్నా బడా మేరా వ్యక్తిగత బాత్రూమ్ హై, ఉత్నాస మేరా ఘర్ హువా కర్తా థా (ఈ రోజు నా బాత్రూమ్ నేను ఒకప్పుడు నివసించిన ఇంటి అంత పెద్దది)” అని అతను BT కి చెప్పాడు.

తన కెరీర్ ప్రారంభ దశలో కొంతమంది వ్యక్తులతో ఫ్లాట్‌ను పంచుకున్న నటుడు, బాంబే టైమ్స్‌తో మాట్లాడుతూ, “నేను ముంబైకి మారినప్పుడు, నేను ఇంత చిన్న ప్రదేశంలో ఉన్నాను, దానిని నేను మరో నలుగురు వర్ధమాన నటులతో పంచుకున్నాను. వో కమ్రా ఇత్నా ఛోటా థా కీ అగర్ మెయిన్ డోర్ ఖోలున్ తో కిసీ కే పైరోన్ మే లాగ్ జాతా థా (ఆ గది చాలా చిన్నది, మీరు తలుపు తెరిస్తే, అది ఎవరి పాదాలకు తగిలింది) ఎందుకంటే, మేము అక్కడ పడుకున్నప్పుడు మేమంతా నేలపై మా మంచం వేసుకునేవాళ్ళం. ధీరే ధీరే (నెమ్మదిగా, నెమ్మదిగా) నేను నా గదిని ముగ్గురితో, తర్వాత ఇద్దరితో పంచుకోవడం ప్రారంభించాను మరియు 2005 నుండి మాత్రమే నేను ఒంటరిగా జీవించడం ప్రారంభించాను.”

ఇక్కడ ఒక సంగ్రహావలోకనం ఉంది నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీ రాజభవనం బంగ్లా:

నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీఅతని విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందిన పనికి ప్రసిద్ధి చెందింది గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ వాసేపూర్ చిత్రాల శ్రేణి మరియు పవిత్ర గేమ్స్ వెబ్ సిరీస్, 2020 విడుదలలో కనిపించింది సీరియస్ మెన్. అతను ప్రస్తుతం రెండు ప్రాజెక్ట్‌లలో పని చేస్తున్నాడు – నో మ్యాన్స్ ల్యాండ్ మరియు జోగిరా సార రా రా. గత సంవత్సరం, నవాజుద్దీన్ సిద్ధిఖీ తన పాత్రకు అంతర్జాతీయ ఎమ్మీ అవార్డ్స్‌లో ఉత్తమ నటుడి విభాగంలో నామినేట్ అయ్యాడు. సీరియస్ మెన్అదే పేరుతో మను జోసెఫ్ పుస్తకం ఆధారంగా ఒక వ్యంగ్య నాటక చిత్రం.

సినిమాల విషయానికొస్తే, నటుడు తదుపరి చిత్రంలో కనిపిస్తాడు హీరోపంతి 2 మరియు బోలే చుడియాన్. వంటి చిత్రాల్లో నటించాడు బద్లాపూర్, కిక్, రామన్ రాఘవ్ 2.0, బజరంగీ భాయిజాన్, రయీస్, మాంఝీ: ది మౌంటెన్ మ్యాన్, మోతీచూర్ చక్నాచూర్ మరియు రాత్ అకేలీ హాకొన్ని పేరు పెట్టడానికి.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments