Monday, May 23, 2022
HomeLatest Newsమంత్రి అరెస్టు తర్వాత సేనకు చెందిన సంజయ్ రౌత్ వార్‌పాత్‌లో ఉన్నారు

మంత్రి అరెస్టు తర్వాత సేనకు చెందిన సంజయ్ రౌత్ వార్‌పాత్‌లో ఉన్నారు


మంత్రి అరెస్టు తర్వాత సేనకు చెందిన సంజయ్ రౌత్ వార్‌పాత్‌లో ఉన్నారు

న్యూఢిల్లీ:

మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వంలోని రెండవ మంత్రిని అరెస్టు చేయడంపై శివసేన ఈ రోజు బిజెపి నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడింది, న్యాయమైన పోరాటంలో తమను ఎదుర్కోలేని శక్తులు వెన్నులో పొడిచాయని పేర్కొంది. ఒక ట్వీట్‌లో, సీనియర్ సేన నాయకుడు సంజయ్ రౌత్ మహారాష్ట్ర యొక్క అత్యంత గౌరవనీయమైన వ్యక్తి ఛత్రపతి శివాజీకి ప్రత్యర్థి అయిన అఫ్జల్ ఖాన్‌ను ఉదహరించారు. అదే ట్వీట్‌లో, “ఇది హిందూ మతం” అని విడిపోయే షాట్‌తో పురాణాల వంపు విలన్‌లు కంస మరియు రావణుని జోడించారు.

పరారీలో ఉన్న గ్యాంగ్‌స్టర్ దావూద్ ఇబ్రహీంతో ముడిపడి ఉన్న మనీలాండరింగ్ కేసుకు సంబంధించి రాష్ట్ర మైనారిటీ అభివృద్ధి మంత్రి నవాబ్ మాలిక్ ఈరోజు అరెస్టయ్యారు — అవినీతి కేసులో అనిల్ దేశ్‌ముఖ్ అరెస్ట్ అయిన నాలుగు నెలల తర్వాత.

డ్రగ్స్ ఆన్ క్రూయిజ్ కేసులో మెగాస్టార్ షారూఖ్ ఖాన్ కుమారుడు ఆర్యన్ ఖాన్‌ను కూడా అరెస్టు చేసిన నార్కోటిక్స్ కంట్రోల్ బ్యూరో అధికారి సమీర్ వాంఖడేతో ఘర్షణ తర్వాత ఈ అరెస్టు జరిగింది.

Mr మాలిక్ అల్లుడు సమీర్ ఖాన్‌ను కూడా గత సంవత్సరం Mr వాంఖడే నేతృత్వంలోని NCB యొక్క ముంబై యూనిట్ డ్రగ్స్ కేసులో అరెస్టు చేసింది మరియు మంత్రి ప్రతీకార రాజకీయాలు ఆడుతున్నారని అధికారి ఆరోపించారు.

‘మహా వికాస్‌ అఘాదీతో ముఖాముఖి పోరాడలేక అఫ్జల్‌ఖాన్‌లా వెనుక నుంచి దాడి చేశారు.. ఇక పోనివ్వండి.. ఎవరైనా మంత్రిని అక్రమంగా తప్పించి ఆనందించండి.. నవాబ్‌ మాలిక్‌ రాజీనామా చేయకుండా పోరాడి గెలుస్తాం. కంసుడు, రావణుడు కూడా చంపబడ్డారు. ఇది హిందూమతం. యుద్ధం ఇప్పుడే మొదలైంది. జై మహారాష్ట్ర” అని హిందీలో తన ట్వీట్‌ను చదవండి.

రెండ్రోజుల క్రితం, మిస్టర్ రౌత్ బాస్, ముఖ్యమంత్రి ఉద్ధవ్ థాకరే, “దేశంలో నెలకొన్న పరిస్థితులు మరియు నీచ స్థాయి రాజకీయాలు జరుగుతున్న తీరు హిందుత్వం కాదు” అని, ఒకప్పటి మిత్రపక్షమైన బిజెపిపై మరొక మతానికి సంబంధించిన దూషణలకు దిశానిర్దేశం చేశారు.

“హిందూత్వ అంటే హింస, ప్రతీకారం కాదు. ఇలాగే కొనసాగితే దేశ భవిష్యత్తు ఏమిటి?” అతను జోడించాడు.

నవాబ్ మాలిక్ రాజీనామా చేయాలన్న బీజేపీ డిమాండ్‌ను నెరవేర్చబోమని మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఈరోజు స్పష్టం చేసింది.

గత 30 ఏళ్లలో ముంబయి పేలుళ్ల కేసులో నవాబ్ మాలిక్ పేరును ఎవరూ ఎత్తలేదు. కానీ ఇప్పుడు కేంద్ర ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా మాట్లాడుతున్నారని, అందుకే నోరు మూయించేందుకే ఈరోజు అరెస్టయ్యారని మహారాష్ట్ర మంత్రి ఛగన్ భుజ్‌బల్ అన్నారు.

మిస్టర్ మాలిక్ పార్టీ బాస్ శరద్ పవార్ కూడా కేంద్రాన్ని తీవ్రంగా విమర్శించారు, “ప్రత్యర్థుల పరువు తీయడానికి” దావూద్‌ను పిలవడమే ఖచ్చితమైన మార్గమని అన్నారు.

తాను ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు అండర్ వరల్డ్‌తో తనకున్న సంబంధాలపై వచ్చిన ఆరోపణలను ఉటంకిస్తూ, పవార్, “25 ఏళ్ల తర్వాత, వేధించడానికి మరియు పరువు తీసేందుకు అదే ట్రిక్‌ను ఉపయోగిస్తున్నారు” అని అన్నారు.

.


#మతర #అరసట #తరవత #సనక #చదన #సజయ #రత #వరపతల #ఉననర

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments