Saturday, May 28, 2022
HomeAutoమారుతీ సుజుకీ కొత్త బాలెనోను విడుదల చేసింది; టెక్ లోపల ఒక లుక్

మారుతీ సుజుకీ కొత్త బాలెనోను విడుదల చేసింది; టెక్ లోపల ఒక లుక్


మారుతి సుజుకి కొత్త బాలెనోలో టెక్కీలను ఆహ్లాదపరిచే గాడ్జెట్‌తో లోడ్ చేసినట్లు వెల్లడించింది.


మారుతీ సుజుకీ కొత్త బాలెనోను విడుదల చేసింది;  టెక్ లోపల ఒక లుక్

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

కొత్త బాలెనో వైర్‌లెస్ ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోను కూడా పొందబోతోంది

మారుతి సుజుకి కొత్త బాలెనోతో పట్టుకున్న అతిపెద్ద పంచ్ లైన్ “టెక్ గోస్ బోల్డ్”. మారుతి యొక్క వాహనాలు పోటీలో వెనుకబడి ఉన్నాయి, ప్రత్యేకించి హ్యుందాయ్ మరియు టాటా వంటి కార్ల సాంకేతికతతో పోల్చినప్పుడు మరియు ఈ కొత్త 2022 బాలెనో సమస్యను అధిగమిస్తుంది. ఇండో-జపనీస్ కార్‌మేకర్ కొత్త ప్రీమియం హ్యాచ్‌బ్యాక్‌ను ఆటపట్టించడం ప్రారంభించడంతో, అది బిట్‌లు మరియు సమాచారాన్ని జారడం ప్రారంభించింది, కానీ ఇప్పుడు అది అధికారికంగా రూ. 6.35 లక్షల ప్రారంభ ధర (ఎక్స్-షోరూమ్) వద్ద ఆవిష్కరించబడింది, ఇప్పుడు మనకు స్పష్టమైన చిత్రం ఉంది. ఇన్కమింగ్ ఏమిటి. దాని ముఖంలో, ఈ కారు ఆశాజనకంగా కనిపిస్తుంది.

ప్రాథమికంగా సెగ్మెంట్ ఫస్ట్‌లు అనే రెండు ఫీచర్లు ఉన్నాయి – అనుకూలీకరించదగిన 5.5-అంగుళాల హెడ్స్ అప్ డిస్‌ప్లే (HUD) మరియు 360-డిగ్రీల పార్కింగ్ కెమెరా సిస్టమ్, ఇది సెన్సార్‌లు మరియు కెమెరాలను మిళితం చేసి కారును సులభంగా పార్కింగ్ చేయడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. ఇది అత్యంత అనుకూలీకరించదగిన వాహనం కూడా – మరియు దాని కొత్త SmartPlay Pro+ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్ మీ పేరుతో మిమ్మల్ని స్వాగతించగలదు, ఇది మాన్యువల్‌గా ఇన్‌పుట్ కావచ్చు. మారుతి సుజుకి ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ కోసం కొత్త విడ్జెట్ ఆధారిత వినియోగదారు ఇంటర్‌ఫేస్‌ను అందిస్తోంది, ఇది వైర్డు ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోతో కూడా వస్తుంది. HD రిజల్యూషన్‌తో కూడిన సరికొత్త 9-అంగుళాల ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ స్క్రీన్‌పై ఇవన్నీ జీవం పోస్తాయి.

ఇది కూడా చదవండి: మారుతీ సుజుకీ 2022 బాలెనోను ప్రారంభించింది

qu3c78kg

360-డిగ్రీ కెమెరా సిస్టమ్‌ను పొందిన సెగ్మెంట్‌లో మొదటి కారు

ఇప్పుడు సుజుకి కనెక్ట్, దాని కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ ప్లాట్‌ఫారమ్ బాలెనోలో నిర్మించబడింది. ఇది జియో-ఫెన్సింగ్, SOS, టెలిమాటిక్స్ మరియు అనలిటిక్స్, అలాగే రిమోట్ స్టార్ట్ మరియు క్లైమేట్ కంట్రోల్ ఆపరేషన్ వంటి సౌకర్యాలను అందించే 40+ ఫీచర్లతో సరికొత్త అవతార్‌లో వస్తుంది. ఇది ఇప్పటికే కారులో ప్రీలోడ్ చేయబడిన ఎంబెడెడ్ SIMతో పని చేస్తుంది, అయితే పరిమిత వ్యవధి తర్వాత వినియోగదారు SIM కార్డ్ కోసం చెల్లించాల్సి ఉంటుంది. SIM కార్డ్ క్యారియర్‌ను కస్టమర్ ఎంచుకోలేరు.

ARKAMYS ద్వారా ట్యూన్ చేయబడిన కొత్త “సరౌండ్ సెన్స్” సౌండ్ సిస్టమ్ కూడా ఉంది. మారుతి సుజుకి కూడా తరువాత తేదీలో బాలెనో వైర్‌లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో మరియు యాపిల్ కార్‌ప్లే సామర్థ్యాన్ని కూడా పొందుతుందని చెప్పారు, ఇది సాఫ్ట్‌వేర్ అప్‌డేట్ ద్వారా బయటకు నెట్టబడుతుంది. హ్యుందాయ్ i20 ద్వారా చెప్పబడిన వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు, అయితే ఇది ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్‌ను ప్రారంభించే రెండు USB పోర్ట్‌లతో వస్తుంది. ఇప్పుడు, కారు వెనుక AC వెంట్‌ని కూడా పొందింది మరియు ఇది సుజుకి కనెక్ట్ కోసం అమెజాన్ అలెక్సా నైపుణ్యం ద్వారా సహజ భాషా గుర్తింపుకు కూడా మద్దతు ఇస్తుంది.

2842kb9g

కారు సబ్‌స్క్రిప్షన్ సర్వీస్‌లో భాగంగా కూడా విక్రయించబడుతుంది

0 వ్యాఖ్యలు

హైడ్రాలిక్ క్లచ్‌తో కూడిన AGS గేర్‌బాక్స్‌తో పాటు టాప్ ఎండ్ మోడల్, ESP, హిల్ హోల్డ్ అసిస్ట్ మరియు ABSపై ఇప్పుడు 6 ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లు లభిస్తాయి కాబట్టి ఈ వాహనంలో భద్రత కూడా ఒక పెద్ద అంశం. ఆధునిక వినియోగదారుడు కారు లోపల మరింత సాంకేతికత మరియు వినియోగదారు ఎలక్ట్రానిక్స్ గ్రేడ్ గాడ్జెట్‌లను కోరుకుంటున్నారని మారుతి సుజుకి స్పష్టంగా మెమో పొందింది మరియు ఇది చంద్రుని అందించనప్పటికీ, ఇది సంపూర్ణమైన మరియు ఆచరణాత్మకమైన నవీకరణను అందించింది. మేము త్వరలో 2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క సాంకేతిక సమీక్షను చేస్తాము, కాబట్టి దాని కోసం చూడండి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments