Thursday, May 26, 2022
HomeLatest Newsలండన్ థియేటర్ యొక్క యునిసెక్స్ టాయిలెట్లు ట్విట్టర్‌ని విభజించాయి

లండన్ థియేటర్ యొక్క యునిసెక్స్ టాయిలెట్లు ట్విట్టర్‌ని విభజించాయి


లండన్ థియేటర్ యొక్క యునిసెక్స్ టాయిలెట్లు ట్విట్టర్‌ని విభజించాయి

గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా లింగ-తటస్థ టాయిలెట్లు ప్రారంభించబడ్డాయి.

లండన్‌లోని ఓ థియేటర్ లేడీస్ మరియు జెంట్స్ లావేటరీలను విలీనం చేసినందుకు సోషల్ మీడియాలో వినియోగదారులచే విమర్శించబడింది. ప్లేహౌస్ థియేటర్ అనేది యునిసెక్స్ పబ్లిక్ టాయిలెట్‌ని ప్రారంభించిన తాజాది, లింగమార్పిడి జనాభాకు లేదా లింగ బైనరీకి వెలుపల ఉన్నవారికి లింగాన్ని కలుపుకొని ఉండే స్థలాన్ని అందించే ట్రెండ్‌లో చేరింది.

క్యాబరేలో ఎడ్డీ రెడ్‌మైన్ మరియు జెస్సీ బక్లీని చూడటానికి ప్రజలు ప్లేహౌస్‌ని సందర్శించారు మరియు £250 వరకు టిక్కెట్‌లను కొనుగోలు చేశారు. ట్విట్టర్‌లో తమ ఆగ్రహాన్ని బయటపెట్టారు.

“నేను ప్లేగు వంటి పబ్లిక్ టాయిలెట్లను తప్పించుకుంటాను ఎందుకంటే అవి తిరుగుబాటు చేస్తున్నాయి. కానీ నేను ఒకదాన్ని ఉపయోగించాల్సిన అవసరం ఉన్నట్లయితే, నేను నిజంగా వింత వ్యక్తులతో దానిని పంచుకోవడం ఇష్టం లేదు,” అని జెన్ అనే వినియోగదారు రాశాడు.

పురుషులు ఉన్న టాయిలెట్లను ఉపయోగించమని మహిళలను బలవంతం చేయడం “ప్రపంచాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లడం కాదు, అది తిరోగమనం” అని మరొక వినియోగదారు చెప్పారు.

జర్నలిస్టులు మరియు సమర్పకులు జూలియా హార్ట్లీ-బ్రూవర్ మరియు మాథ్యూ రైట్ మధ్య ITVలో ప్రసారమైన బ్రిటిష్ టెలివిజన్ ప్రోగ్రామ్ దిస్ మార్నింగ్‌లో జరిగిన చర్చకు ప్రతిస్పందనగా ఈ ట్వీట్లు ఉన్నాయి.

Ms హార్ట్లీ-బ్రూవర్ యునిసెక్స్ టాయిలెట్ భావనను “మేల్కొన్న అర్ధంలేనిది” అని పిలుస్తుండగా, మిస్టర్ రైట్ ఇవి “ఇంట్లో మీ కుటుంబ బాత్రూమ్ లాగా ఉన్నాయి” అని అన్నారు.

“నాకు 15 ఏళ్ల కుమార్తె ఉంది, ఆమె టాయిలెట్‌లోకి వెళ్లినప్పుడు ఆమె సురక్షితమైన ప్రదేశంలో ఉందని ఆమెకు తెలియజేయాలని నేను కోరుకుంటున్నాను” అని Ms హార్ట్లీ-బ్రూవర్ చెప్పారు.

మిస్టర్ రైట్ ఇలా అన్నాడు, “నాకు జూలియా గురించి తెలియదు, కానీ నాకు ఇంట్లో లింగ-తటస్థ టాయిలెట్ ఉంది. పురుషులు మరియు మహిళలు దీనిని స్వేచ్ఛగా ఉపయోగిస్తున్నారు, అలాగే పురుషులు ఏమనుకుంటున్నారో జూలియా చెప్పడంతో నేను సమస్యను తీసుకున్నాను. నాకేమీ సమస్య లేదు.”

ఆమె పోస్ట్ చేసినప్పుడు ఒక Twitter వినియోగదారు అతని అభిప్రాయాలను సమర్ధించారు, “మనందరికీ మూత్ర విసర్జన చేయడానికి ఎక్కడో ఉన్నంత వరకు అవి లింగ తటస్థ మరుగుదొడ్లు కాదా అని నేను పట్టించుకోను. వారి లింగ గుర్తింపు ఏదైనప్పటికీ, ప్రతి ఒక్కరికీ సౌకర్యాలను అందుబాటులోకి తీసుకురావడం ముఖ్యమని నేను భావిస్తున్నాను.

ఇంతలో, ఈ సమస్య గురించి మాట్లాడుతూ, లింగమార్పిడి కార్యకర్త ఫెలిక్స్ ఫెర్న్ talkRADIOతో మాట్లాడుతూ, “సమస్య ఏమిటో నాకు ఖచ్చితంగా తెలియదు. రైళ్లలో మరియు ఇంట్లో ఒకే లింగానికి సంబంధించిన సౌకర్యాలను ప్రజలు పట్టించుకోరు.

లండన్‌లోని షాపింగ్ మరియు ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ హబ్ కోవెంట్ గార్డెన్‌లోని ప్లేహౌస్, ది కిట్ క్యాట్ క్లబ్‌లో అసభ్యత మరియు లింగ సంబంధ ద్రవత్వాన్ని అన్వేషించే క్యాబరేట్ యొక్క దాని ప్రదర్శనకు మంచి సమీక్షలను అందుకుంది.

అయితే క్యూబికల్‌లకు చేరుకోవడానికి పురుషులు యూరినల్స్‌ను ఉపయోగించి పాస్ చేయడం తప్ప తమకు వేరే మార్గం లేదని కొందరు మహిళలు థియేటర్ నిర్ణయాన్ని ధ్వంసం చేశారు. వారు టిక్కెట్‌లను కొనుగోలు చేయడానికి వందల పౌండ్‌లు చెల్లించిన తర్వాత వారు ఈ చర్యను “స్థూల” మరియు “ఇన్వాసివ్” అని పిలిచారు.

.


#లడన #థయటర #యకక #యనసకస #టయలటల #టవటటరన #వభజచయ

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments