Monday, May 23, 2022
HomeAutoహీరో మోటోకార్ప్ మరియు BPCL పార్టనర్ ఎలక్ట్రిక్ ద్విచక్ర వాహనాల కోసం ఛార్జింగ్ మౌలిక సదుపాయాలను...

హీరో మోటోకార్ప్ మరియు BPCL పార్టనర్ ఎలక్ట్రిక్ ద్విచక్ర వాహనాల కోసం ఛార్జింగ్ మౌలిక సదుపాయాలను ఏర్పాటు చేయడానికి


మొదటి దశలో, ఢిల్లీ మరియు బెంగళూరుతో ప్రారంభించి తొమ్మిది నగరాల్లో ఛార్జింగ్ స్టేషన్లు ఏర్పాటు చేయబడతాయి మరియు తరువాత DC మరియు AC ఛార్జర్‌లతో సహా బహుళ ఛార్జింగ్ పాయింట్‌లను కలిగి ఉన్న ప్రతి ఛార్జింగ్ స్టేషన్‌తో మరిన్ని నగరాలకు విస్తరించబడతాయి.


హీరో మోటోకార్ప్ మరియు BPCL పార్టనర్ ఎలక్ట్రిక్ ద్విచక్ర వాహనాల కోసం ఛార్జింగ్ మౌలిక సదుపాయాలను ఏర్పాటు చేయడానికి

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

హీరో మోటోకార్ప్ ఛార్జింగ్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్‌ను సెటప్ చేయడానికి PSUతో జతకట్టిన మొదటి ఆటోమోటివ్ OEM.

హీరో మోటోకార్ప్ దేశవ్యాప్తంగా ద్విచక్ర ఎలక్ట్రిక్ వాహనాల (EVలు) కోసం ఛార్జింగ్ మౌలిక సదుపాయాలను ఏర్పాటు చేయడానికి భారత్ పెట్రోలియం కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ (BPCL)తో భాగస్వామ్యాన్ని ప్రకటించింది. ఈ ఏడాది చివర్లో కంపెనీ తన మొదటి ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్‌ను పరిచయం చేయడానికి సన్నద్ధమవుతున్నందున, “మొబిలిటీ యొక్క భవిష్యత్తు” అనే దాని దృష్టితో ఈ చర్యను సమలేఖనం చేసినట్లు ద్విచక్ర వాహన దిగ్గజం పేర్కొంది. హీరో మోటోకార్ప్ ఛార్జింగ్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్‌ను సెటప్ చేయడానికి ప్రముఖ పబ్లిక్ సెక్టార్ అండర్‌టేకింగ్ (PSU)తో జతకట్టిన మొదటి ఆటోమోటివ్ OEM ఇది అని చెప్పారు. ఈ సహకారంతో రెండు బ్రాండ్‌లు ప్రస్తుతం ఉన్న దేశవ్యాప్త ఎనర్జీ స్టేషన్ నెట్‌వర్క్‌లో EVల కోసం ఛార్జింగ్ స్టేషన్‌లను ఏర్పాటు చేస్తాయి. EV పర్యావరణ వ్యవస్థ మరియు ప్రక్కనే ఉన్న వ్యాపార వర్టికల్స్‌లో మరింత సినర్జీలను అభివృద్ధి చేయడానికి వారు సహకారాన్ని విస్తృతం చేయవచ్చు, కంపెనీ ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది.

హీరో మోటోకార్ప్ చైర్మన్ ఎండీ మరియు సీఈవో పవన్ ముంజాల్

హీరో మోటోకార్ప్ ఛైర్మన్, MD మరియు CEO పవన్ ముంజాల్

సహకారం గురించి హీరో మోటోకార్ప్ ఛైర్మన్ మరియు సిఇఒ డాక్టర్ పవన్ ముంజాల్ మాట్లాడుతూ, “హీరో మోటోకార్ప్ పరిశ్రమను ముందుకు తీసుకెళ్లడంలో మరియు దానిని భవిష్యత్తులోకి నడిపించడంలో ఎల్లప్పుడూ ముందంజలో ఉంది. మరోసారి, ఆటోమోటివ్ మరియు మొబిలిటీ రంగాలు అభివృద్ధి చెందడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. , ఈ పరిణామానికి నాయకత్వం వహించడానికి మేము వ్యూహాత్మక చర్యలు తీసుకుంటున్నాము. సేంద్రీయ మరియు అకర్బన వ్యాపార విస్తరణ రెండింటికీ మా ప్రయత్నాల ద్వారా, అభివృద్ధి చెందుతున్న చలనశీలత ధోరణుల వృద్ధిని వేగవంతం చేయడానికి మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము. ప్రపంచ స్థాయి మరియు సాంకేతికతతో నడిచే స్థిరమైన ఉద్భవిస్తున్న చలనశీల పరిష్కారాలను అభివృద్ధి చేయడంతో పాటు, మేము బలమైన EV పర్యావరణ వ్యవస్థను నిర్మించడానికి మరియు వినియోగదారులకు అత్యంత అధునాతన సేవలను అందించడానికి కూడా గణనీయమైన ప్రయత్నాలు చేస్తున్నాము. ఇప్పటికే కస్టమర్ ఎనర్జీ సొల్యూషన్స్‌లో ముందంజలో ఉన్న BPCLతో భాగస్వామ్యం EV సెగ్మెంట్ మరియు కస్టమర్‌లకు రెండింటికీ ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. ఈ సహకారం భవిష్యత్తులో ఆస్తుల కేటాయింపు మరియు విస్తరణకు అవకాశాలను కూడా అన్‌లాక్ చేస్తుంది.”

BPCL ఛైర్మన్ & MD అరుణ్ కుమార్ సింగ్ జోడించారు, “భారత్ పెట్రోలియం ఇంధన రంగంలో వినియోగదారులకు వినూత్న చలనశీలత-సంబంధిత పరిష్కారాలను అందించడంలో అగ్రగామిగా ఉంది. శతాబ్ది ప్రారంభంలో ప్రారంభించిన మా ప్యూర్ ఫర్ ష్యూర్ కస్టమర్ వాగ్దానం మొత్తంగా అందించబడింది. విక్రయ సమయంలో వినియోగదారుల విశ్వాసం మరియు పారదర్శకతలో కొత్త నమూనా మరియు మా విస్తారమైన డిజిటల్ ఆలింగనం సౌలభ్యం మరియు వ్యక్తిగతీకరణలో కొత్త కోణాలను జోడించి తద్వారా మా కస్టమర్ ఎంగేజ్‌మెంట్ ప్రక్రియలను సుసంపన్నం చేసింది. మేము శక్తి పరివర్తన యొక్క ఉత్తేజకరమైన దశలోకి అడుగుపెట్టినప్పుడు, BPCL కొనసాగుతుంది. దేశంలో క్లీన్ ఎనర్జీ వ్యాప్తిని వేగవంతం చేయడంలో ముందంజలో ఉంది మరియు EV ఛార్జింగ్‌తో దేశవ్యాప్తంగా 7000 ఎనర్జీ స్టేషన్ల నెట్‌వర్క్‌ను సృష్టించడం మా ప్రయత్నానికి నాయకత్వం వహిస్తుంది.”

b9mhfklo

ఆగస్ట్ 2021లో జరిగిన కంపెనీ 10వ వార్షికోత్సవ వేడుకల్లో హీరో యొక్క రాబోయే ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ ఆటపట్టించబడింది.

మొదటి దశలో, ఢిల్లీ మరియు బెంగళూరుతో ప్రారంభించి తొమ్మిది నగరాల్లో ఛార్జింగ్ స్టేషన్లు ఏర్పాటు చేయబడతాయి. అధిక సాంద్రత కలిగిన ఛార్జింగ్ స్టేషన్‌లను ఏర్పాటు చేసే లక్ష్యంతో ఛార్జింగ్ నెట్‌వర్క్ దేశవ్యాప్తంగా విస్తరించబడుతుంది. ప్రతి ఛార్జింగ్ స్టేషన్‌లో DC మరియు AC ఛార్జర్‌లతో సహా బహుళ ఛార్జింగ్ పాయింట్‌లు ఉంటాయి. ఇవి వివిధ రకాల ఎలక్ట్రిక్ ద్విచక్ర వాహనాలకు సాధారణం. మొత్తం వినియోగదారు ఛార్జింగ్ అనుభవం హీరో మోటోకార్ప్ మొబైల్-యాప్ ద్వారా నియంత్రించబడుతుందని మరియు నగదు రహిత లావాదేవీ మోడల్‌గా ఉంటుందని తయారీదారు తెలిపారు.

0 వ్యాఖ్యలు

తిరిగి సెప్టెంబర్ 2021లో, భారత్ పెట్రోలియం ప్రస్తుతం ఉన్న 7,000 రిటైల్ అవుట్‌లెట్‌లను ఇంధన స్టేషన్‌లుగా మార్చే ప్రణాళికలను ప్రకటించింది, ఇవి పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ పంపిణీకి ఉపయోగించబడవు, అయితే మధ్యస్థం నుండి దీర్ఘకాలిక దృష్టాంతంలో EV ఛార్జింగ్ సౌకర్యాన్ని కలిగి ఉంటాయి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments