Wednesday, May 25, 2022
HomeAutoహ్యుందాయ్ యొక్క డాంకర్‌వోల్కే 2022 వరల్డ్ కార్ పర్సన్ ఆఫ్ ది ఇయర్ అవార్డును గెలుచుకుంది

హ్యుందాయ్ యొక్క డాంకర్‌వోల్కే 2022 వరల్డ్ కార్ పర్సన్ ఆఫ్ ది ఇయర్ అవార్డును గెలుచుకుందిహ్యుందాయ్ యొక్క డాంకర్‌వోల్కే 2022 వరల్డ్ కార్ పర్సన్ ఆఫ్ ది ఇయర్ అవార్డును గెలుచుకుంది

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

Luc Donckerwolke, డిజైన్ కోసం ఎగ్జిక్యూటివ్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ మరియు చీఫ్ క్రియేటివ్ ఆఫీసర్, హ్యుందాయ్ మోటార్ గ్రూప్

ది వరల్డ్ కార్ అవార్డ్స్ యొక్క జ్యూరీ ప్యానెల్ 2022 వరల్డ్ కార్ పర్సన్ ఆఫ్ ది ఇయర్‌గా హ్యుందాయ్ మోటార్ గ్రూప్ ఎగ్జిక్యూటివ్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ మరియు చీఫ్ క్రియేటివ్ ఆఫీసర్‌గా లూక్ డాన్‌కర్‌వోల్కేని ఎంపిక చేసింది. 33 దేశాల నుండి 102 మంది జర్నలిస్టులతో కూడిన జ్యూరీ ప్యానెల్ పరిశ్రమలో అత్యుత్తమంగా ప్రాతినిధ్యం వహించే 5 ఫైనలిస్టుల నుండి అతన్ని ఎంపిక చేసింది. ఈ ఐదుగురు ఫైనలిస్టులలో భారతదేశానికి చెందిన శైలేష్ చంద్ర, టాటా మోటార్స్ యొక్క ప్యాసింజర్ వెహికల్ బిజినెస్ యూనిట్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్, జేమ్స్ గే-రీస్ & పాల్ మార్టిన్ (నెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క ఫార్ములా 1 డ్రైవ్ టు సర్వైవ్ నిర్మాతలు), టాడ్జ్ జుచెటర్ (కార్వెట్ ఎగ్జిక్యూటివ్ చీఫ్ ఇంజనీర్, GM) మరియు లిండా జాంగ్ (చీఫ్ ఇంజనీర్, ఫోర్డ్ F-150 లైటినింగ్).

0dckhsfs

ఈ ఏడాది షార్ట్‌లిస్ట్‌లో చోటు దక్కించుకున్న ఏకైక భారతీయుడు టాటా మోటార్స్‌కు చెందిన శైలేష్ చంద్ర

వరుసగా రెండవ సంవత్సరం ఫైనలిస్టులుగా నామినేట్ అయిన తర్వాత, లూక్ డోన్‌కర్‌వోల్కే అత్యంత గౌరవనీయమైన అవార్డు యొక్క మునుపటి విజేతలైన అకియో టొయోడా (ప్రెసిడెంట్ & CEO, టయోటా మోటార్ కార్పొరేషన్), కార్లోస్ తవారెస్ (PSA గ్రూప్ యొక్క CEO), దివంగత సెర్గియో మార్చియోన్ ( CEO, FCA; ఛైర్మన్, CNH ఇండస్ట్రియల్; మరియు ఛైర్మన్ & CEO, ఫెరారీ), మరియు హకాన్ శామ్యూల్సన్ (ప్రెసిడెంట్ మరియు CEO, వోల్వో కార్ గ్రూప్) వరుసగా 2021, ’20, ’19 & ’18లో అవార్డును గెలుచుకున్నారు.

డాన్‌కర్‌వోల్క్ ఇలా అన్నాడు, “నేను డిజైన్ పనిని ఉచితంగా చేస్తాను, సమావేశాల కోసం మాత్రమే డబ్బు పొందుతాను’ అని నేను ఎప్పుడూ చెబుతుంటాను. మరియు వాస్తవానికి చాలా సమావేశాలు ఉన్నప్పటికీ, మీరు మీ కలల పనిలో పని చేస్తున్నప్పుడు ఒక పనిని సాధించడం ఎల్లప్పుడూ సులభం. అంకితభావంతో కూడిన బృంద సభ్యులు చుట్టుముట్టారు. ఈ అద్భుతమైన గౌరవానికి మరోసారి ధన్యవాదాలు.”

0 వ్యాఖ్యలు

సమూహం యొక్క మూడు బ్రాండ్‌లలో అత్యంత వినూత్నమైన కార్లను మార్కెట్లోకి తీసుకురావడంలో డాన్‌కర్‌వోల్కే కీలకపాత్ర పోషించారు. హ్యుందాయ్ యొక్క ఐయోనిక్ 5, జెనెసిస్ యొక్క GV60 మరియు కియా యొక్క EV6 వంటి కీలక మోడళ్లలో అతని ప్రమేయం EV స్పేస్‌లో డిజైన్ యొక్క సరిహద్దులను నెట్టడంలో కీలకపాత్ర పోషించింది మరియు రెస్టోమోడ్ పోనీ మరియు గ్రాండియర్ మోడల్‌లతో కొరియన్ ఆటో హెరిటేజ్‌ను పునరుద్ధరించడంలో సహాయపడింది.

330pa5a8

ఎగువ నుండి సవ్యదిశలో: జెనెసిస్ GV60, Kia EV6, & Hyundai Ioniq 5

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments