Thursday, May 26, 2022
HomeAuto2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది; ధరల ప్రారంభం రూ. 6.35...

2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది; ధరల ప్రారంభం రూ. 6.35 లక్షలు


కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో విస్తృతంగా అప్‌గ్రేడ్ చేయబడిన మోడల్ మరియు దాని ముందున్న దానితో పోలిస్తే ఆధునికంగా కనిపిస్తుంది, అయితే ఇది లోపలి భాగంలో కూడా అంచుకు లోడ్ చేయబడింది.


2022 మారుతి సుజుకి బాలెనో భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది;  ధరల ప్రారంభం రూ.  6.35 లక్షలు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో డిజైన్ మరియు టెక్ పరంగా విస్తృతంగా అప్‌గ్రేడ్ చేయబడింది.

మారుతి సుజుకి భారతదేశంలో 2022 బాలెనోను విడుదల చేసింది, దీని ధరలు బేస్ సిగ్మా వేరియంట్ కోసం ₹ 6.35 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి మరియు టాప్-ఎండ్ ఆల్ఫా ఆటోమేటిక్ ట్రిమ్ కోసం ₹ 9.49 లక్షల వరకు ఉన్నాయి. కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో దాని ముందున్న దానితో పోలిస్తే విస్తృతంగా అప్‌గ్రేడ్ చేయబడిన మోడల్, అయితే ప్లాట్‌ఫారమ్ మరియు పవర్‌ట్రెయిన్ అలాగే ఉన్నాయి. ఇది ఇప్పుడు పునఃరూపకల్పన చేయబడిన ఫ్రంట్ ఎండ్‌ను పొందుతుంది, ఇది మునుపటి కంటే సమకాలీనంగా కనిపిస్తుంది, ప్రొఫైల్ మరియు వెనుక భాగం కూడా తాజాగా మరియు మరింత ఆకర్షణీయంగా కనిపిస్తాయి.

ఇది కూడా చదవండి: మారుతి సుజుకి బాలెనో: ముఖ్యాంశాలు

dsra2ueg

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనోతో మారుతీ సుజుకి ఇండియా సీఈఓ కెనిచి అయుకవా మరియు డైరెక్టర్ – మారుతీ సుజుకి ఇండియా శశాంక్ శ్రీవాస్తవ.

కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో యొక్క మొత్తం సిల్హౌట్ మరియు కొలతలు మారలేదు, ఇది విస్తృత మరియు సన్నని గ్రిల్‌తో పాటు కొత్త బంపర్‌ను కలిగి ఉంది. గ్రిల్ క్రోమ్ గార్నిష్‌ని పొందుతుంది, ఇది LED DRLలతో కూడిన కోణీయ LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్‌లకు విస్తరించింది. షోల్డర్ లైన్ సవరించబడింది మరియు ఇది మునుపటి కంటే సమకాలీనంగా కనిపిస్తుంది. ఇంటిగ్రేటెడ్ టర్న్ ఇండికేటర్‌లు మరియు క్రోమ్ డోర్ హ్యాండిల్స్‌తో కూడిన వింగ్ మిర్రర్‌లు 16-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్‌తో పాటు దాని పూర్వీకుల నుండి తీసుకోబడ్డాయి.

ఇది కూడా చదవండి: కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో: టాప్ 5 ప్రత్యర్థులు

అయితే, కొత్త బాలెనోలో అతిపెద్ద అప్‌గ్రేడ్ లోపల ఉంది మరియు ఈ కొత్త ప్రీమియం హ్యాచ్‌బ్యాక్ తయారీలో సాంకేతికత ప్రధాన దృష్టి కేంద్రంగా ఉంది. క్యాబిన్ లేఅవుట్ కూడా సవరించబడింది మరియు అతిపెద్ద హైలైట్ ఏమిటంటే, కొత్త డ్యాష్‌బోర్డ్ పెద్ద మరియు అధునాతన 9-అంగుళాల స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో స్టాండలోన్ టచ్‌స్క్రీన్ యూనిట్‌ను కలిగి ఉంది. ఇది చాలా పదునైన మరియు క్రిస్పర్ గ్రాఫిక్‌లను కలిగి ఉన్న సరికొత్త ఇంటర్‌ఫేస్‌ను పొందుతుంది. కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో ఆపిల్ కార్‌ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోతో పాటు 40కి పైగా కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ ఫీచర్‌లను కూడా పొందుతుంది మరియు మారుతి కొత్త స్మార్ట్‌ప్లే ప్రో ప్లస్‌లో ఇన్-బిల్ట్ నావిగేషన్ సిస్టమ్‌ను కూడా అందిస్తుందని మేము ఆశిస్తున్నాము. ఫీచర్‌ల జాబితాలో అలెక్సా అసిస్టెన్స్, హెడ్-అప్ డిస్‌ప్లే, వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్, ARKAMYS ట్యూనింగ్‌తో కూడిన కొత్త సౌండ్ సిస్టమ్ మరియు 360-వ్యూ కెమెరా వీక్షణ ఉన్నాయి. ప్రధాన అప్‌గ్రేడ్ దాని భద్రత గూడును జోడించడంతోపాటు లోపలి భాగంలో ఆరు-ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లను కలిగి ఉండాలి మరియు ఇప్పుడు బాలెనో వెనుక AC వెంట్‌లతో కూడా వస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: మారుతీ సుజుకి సబ్‌స్క్రైబ్ ప్రోగ్రామ్‌ను విస్తరించింది, మహీంద్రా ఫైనాన్స్ క్విక్‌లిజ్‌తో భాగస్వాములు

0 వ్యాఖ్యలు

హుడ్ కింద, మారుతి సుజుకి బాలెనో ప్రస్తుతం 1.2-లీటర్ VVT మోటార్‌తో వస్తుంది, ఇది ఐదు-స్పీడ్ మాన్యువల్ ట్రాన్స్‌మిషన్‌తో ప్రామాణికంగా జత చేయబడింది, అయితే ఐదు-స్పీడ్ AMT యూనిట్ ఐచ్ఛికం. కొత్త మారుతి సుజుకి బాలెనో హ్యుందాయ్ ఐ20, టాటా ఆల్ట్రోజ్, హోండా జాజ్ మరియు ఫోక్స్‌వ్యాగన్ పోలో వంటి వాటికి పోటీగా ఉంటుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments