Thursday, May 26, 2022
HomeAutoTVS వార్షిక ద్విచక్ర వాహన ఎగుమతులు మొదటిసారిగా 1 మిలియన్ మార్క్‌ని దాటాయి

TVS వార్షిక ద్విచక్ర వాహన ఎగుమతులు మొదటిసారిగా 1 మిలియన్ మార్క్‌ని దాటాయి


TVS నుండి ఎగుమతి చేయబడుతున్న ముఖ్యమైన బ్రాండ్‌లలో TVS Apache సిరీస్, TVS HLX సిరీస్, TVS రైడర్ మరియు TVS నియో సిరీస్‌లు ఉన్నాయి.


TVS వార్షిక ద్విచక్ర వాహన ఎగుమతులు మొదటిసారిగా 1 మిలియన్ మార్క్‌ని దాటాయి

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

TVS భారతదేశం యొక్క రెండవ అతిపెద్ద ద్విచక్ర వాహనాల ఎగుమతిదారు మరియు 80 దేశాలలో ఉనికిని కలిగి ఉంది

TVS మోటార్ కంపెనీ, భారతదేశపు ప్రముఖ ద్విచక్ర వాహన తయారీదారులలో ఒకటైన, FY 2021-22లో 1 మిలియన్ (10 లక్షలు) యూనిట్లకు పైగా వార్షిక ద్విచక్ర వాహనాల ఎగుమతి వాల్యూమ్‌లను ప్రకటించింది. TVS భారతదేశం యొక్క రెండవ అతిపెద్ద ద్విచక్ర వాహనాల ఎగుమతిదారు మరియు కంపెనీ మొదటిసారిగా ఒక ఆర్థిక సంవత్సరంలో 10 లక్షల ఎగుమతి మైలురాయిని సాధించింది. కంపెనీ నుండి ఒక ప్రకటన ప్రకారం, TVS మోటార్ కంపెనీ యొక్క కీలక ఎగుమతులలో TVS Apache సిరీస్, TVS HLX సిరీస్, TVS రైడర్ మరియు TVS నియో సిరీస్‌లు ఉన్నాయి. గ్లోబల్ మోటార్‌సైకిల్ అమ్మకాల పెరుగుదల ఈ విజయానికి గణనీయంగా దోహదపడిందని కంపెనీ పేర్కొంది.

ఇది కూడా చదవండి: TVS మోటార్ కంపెనీ Q3 FY 2022లో అత్యధిక ఆదాయాన్ని నమోదు చేసింది

j0hftvh

TVS అపాచీ సిరీస్ ఓవర్సీస్ మార్కెట్‌లలో బాగా రాణిస్తోంది మరియు దానికంటూ ఒక సముచిత స్థానాన్ని ఏర్పరుచుకుంది.

ఈ మైలురాయి గురించి TVS మోటార్ కంపెనీ జాయింట్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ సుదర్శన్ వేణు మాట్లాడుతూ, “TVS మోటార్ కంపెనీకి ఒక మిలియన్ ఎగుమతి మార్కు ఒక ముఖ్యమైన మైలురాయి. ఇది వ్యక్తిగత మొబిలిటీ సొల్యూషన్స్‌లో గ్లోబల్ ప్లేయర్‌గా మా మార్గాన్ని మరింత నొక్కి చెబుతుంది. TVS మోటార్ నాణ్యత, సాంకేతికత మరియు కస్టమర్ ఆనందానికి ఎల్లప్పుడూ కట్టుబడి ఉంది మరియు భవిష్యత్తులో ఇది మరింత మెరుగుపరచబడాలి. మేము ఆకర్షణీయమైన ఉత్పత్తులతో మరియు విభాగంలో కొత్త సాంకేతికత సమర్పణలతో కొత్త భౌగోళిక ప్రాంతాలకు విస్తరిస్తున్నందున ఈ సానుకూల వేగాన్ని కొనసాగించడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము. “

ఇది కూడా చదవండి: టీవీఎస్ ఈ-బైక్ తయారీదారు స్విస్ ఈ-మొబిలిటీ గ్రూప్ AGని కొనుగోలు చేసింది

TVS మోటార్ కంపెనీ డైరెక్టర్ మరియు CEO KN రాధాకృష్ణన్ జోడించారు, “TVS మోటార్ యొక్క అంతర్జాతీయ ద్విచక్ర వాహన వ్యాపారం ఈ ఆర్థిక సంవత్సరంలో 1 మిలియన్ యూనిట్ల విక్రయ మైలురాయిని సాధించడం పట్ల మేము సంతోషిస్తున్నాము. స్థిరమైన బలమైన ఎగుమతి పనితీరు మా కస్టమర్‌కు నిదర్శనం. అనుభవం మరియు అత్యుత్తమ నాణ్యత. దీన్ని సాధ్యం చేసిన మా గౌరవనీయమైన కస్టమర్‌లు, పంపిణీదారులు, సరఫరాదారులు మరియు ఉద్వేగభరితమైన బృందానికి మేము చాలా కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాము. ప్రపంచ మార్కెట్‌లలో మా మార్కెట్ ఉనికిని ఉత్తేజకరమైన రీతిలో విస్తరించడం మరియు బలోపేతం చేయడంపై మేము బలమైన దృష్టిని కలిగి ఉన్నాము. ప్రతి కస్టమర్ సెగ్మెంట్ యొక్క వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న మొబిలిటీ అవసరాలను తీర్చగల ఉత్పత్తుల శ్రేణి. మా పంపిణీ నెట్‌వర్క్ మద్దతుతో, భారతీయ ద్విచక్ర మరియు త్రీ-వీలర్‌లను ప్రపంచవ్యాప్తంగా జనాదరణ పొందడంలో మరియు ఆకాంక్షించేలా చేయడంలో పాత్రను కొనసాగించడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము.”

ఇది కూడా చదవండి: TVS, BMW Motorrad EVల సంయుక్త అభివృద్ధిని ప్రకటించింది

qitja71c

TVS మోటార్ కంపెనీ భారతదేశం యొక్క రెండవ అతిపెద్ద ద్విచక్ర వాహన ఎగుమతిదారు మరియు ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, భారత ఉపఖండం, మధ్య మరియు లాటిన్ అమెరికాతో సహా 80 దేశాలలో ఉనికిని కలిగి ఉంది.

0 వ్యాఖ్యలు

TVS మోటార్ కంపెనీ ఆఫ్రికా, ఆగ్నేయాసియా, భారత ఉపఖండం, మధ్య మరియు లాటిన్ అమెరికాలలోని 80 దేశాలలో ఉనికిని కలిగి ఉంది మరియు యూరప్ మరియు ఉత్తర అమెరికాలో మరిన్ని మార్కెట్‌లలోకి ప్రవేశించడానికి ప్రయత్నిస్తోంది. TVS ప్రస్తుతం BMW మోటోరాడ్‌తో సహకారాన్ని కలిగి ఉంది, దీని కింద TVS భారతదేశంలో చిన్న డిస్‌ప్లేస్‌మెంట్ BMW G 310 R మరియు BMW G 310 GS మోడళ్లను తయారు చేస్తుంది. ఉమ్మడి ప్లాట్‌ఫారమ్ కింద, TVS దాని స్వంత మోడల్, దాని ఫ్లాగ్‌షిప్ ఉత్పత్తి, TVS Apache RR 310ని కలిగి ఉంది. EVల ఉమ్మడి అభివృద్ధిని చేర్చడానికి భాగస్వామ్యాన్ని విస్తరించనున్నట్లు రెండు కంపెనీలు ప్రకటించాయి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments