Thursday, May 26, 2022
HomeAutoడిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ జామీ చాడ్విక్ మియామీలో సీజన్ ఓపెనర్‌ను గెలుచుకున్నాడు

డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ జామీ చాడ్విక్ మియామీలో సీజన్ ఓపెనర్‌ను గెలుచుకున్నాడు


డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ జామీ చాడ్విక్ డబ్ల్యు సిరీస్ మయామిలో ఒక అద్భుతమైన వారాంతాన్ని పూర్తి చేసి, సీజన్-ఓపెనింగ్ డబుల్‌హెడర్‌లో డ్రామాటిక్ రేస్ 1ని గెలుపొందడం ద్వారా మరియు రేసు 2లో లైట్స్-టు-ఫ్లాగ్ విజయంతో ఆధిపత్యం చెలాయించాడు.


డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ జామీ చాడ్విక్ మియామీలో సీజన్ ఓపెనర్‌ను గెలుచుకున్నాడు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

(LR) W సిరీస్ మయామి రౌండ్ రేస్ 2 తర్వాత పోడియంపై నెరియా మార్టి, జామీ చాడ్విక్ మరియు ఆలిస్ పావెల్.

డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ జామీ చాడ్విక్ డబ్ల్యూ సిరీస్ మయామిలో అద్భుతమైన వారాంతాన్ని పూర్తి చేసి, సీజన్-ప్రారంభ డబుల్‌హెడర్‌లో ఒక నాటకీయ రేసు 1ని గెలుపొందడం ద్వారా మరియు రేసు 2లో లైట్స్-టు-ఫ్లాగ్ విజయంతో ఆధిపత్యం చెలాయించారు. ప్రస్తుత డబుల్ ఛాంపియన్ వరుసగా నాలుగో W సిరీస్ రేసు విజయాన్ని సాధించింది. , మరియు మొత్తంగా ఎనిమిదవది, పోల్ స్థానం నుండి నియంత్రిత డ్రైవ్ సౌజన్యంతో. చాడ్విక్ తన W సిరీస్ కెరీర్‌లో తన అత్యుత్తమ ముగింపును మరియు రెండవ పోడియంను సాధించిన నెరియా మార్టీ కంటే మూడు సెకన్ల ముందు ముగింపు రేఖను దాటింది. గత సీజన్‌లో రన్నరప్‌గా నిలిచిన అలిస్ పావెల్ 10 స్కోరు చేసేందుకు ఆరు సెకన్ల వెనుకబడి మూడో స్థానంలో నిలిచింది W సిరీస్ పోడియం ముగింపు.

migsqv3

జామీ చాడ్విక్ పోల్ పొజిషన్ నుండి నియంత్రిత డ్రైవ్ సౌజన్యంతో తన నాల్గవ వరుస W సిరీస్ రేసు విజయాన్ని మరియు మొత్తం మీద ఎనిమిదో స్థానంలో నిలిచింది.

నెరియా యొక్క సహచరుడు బెలెన్ గార్సియా తన అత్యుత్తమ W సిరీస్ ముగింపును సమం చేయడానికి నాల్గవ స్థానంలో నిలిచింది, అయితే ఆలిస్‌తో పరిచయం కారణంగా ఎమ్మా కిమిలైనెన్ చివరి ల్యాప్‌లో తన మూడవ స్థానాన్ని కోల్పోయింది, ఫలితంగా ఐదవ స్థానంలో గీసిన జెండాను దాటింది. ముగింపు దశలలో కొంత చక్కటి ఓవర్‌టేక్ చేయడం ద్వారా అబ్బి పుల్లింగ్ ఆరో స్థానంలో నిలిచాడు, బీట్‌స్కే విస్సర్ కంటే ఒక స్థానం ముందున్నాడు. సారా మూర్ మరియు మార్టా గార్సియా వరుసగా ఎనిమిది మరియు తొమ్మిదవ స్థానంలో ఉన్నారు. క్లో ఛాంబర్స్ తన మొదటి W సిరీస్ పాయింట్‌లను స్కోర్ చేయడానికి టాప్ 10ని పూర్తి చేసింది మరియు ఈ వారాంతంలో W సిరీస్‌లో అరంగేట్రం చేసిన ఐదుగురు డ్రైవర్‌లలో అత్యధిక స్థానంలో నిలిచింది.

శనివారం జరిగిన క్వాలిఫైయింగ్‌లో డ్రైవర్‌ల రెండవ అత్యుత్తమ సమయం రేసు రెండు కోసం గ్రిడ్‌ను సెట్ చేసింది మరియు చాడ్విక్ పోల్ పొజిషన్ నుండి మరియు నెరియా ఆమె వెనుక నుండి ప్రారంభించడంతో రేసు ఒకటి నుండి ముందు వరుస తిరగబడింది. ఫాబియెన్ వోల్వెండ్ 10ని ప్రారంభించారు రేసు వన్‌లో ఢీకొన్నందుకు ఐదు స్థానాల గ్రిడ్ పెనాల్టీని పొందిన తర్వాత. మొదటి ఇద్దరు టర్న్ 1 నుండి నిష్క్రమించడంతో వారి ప్రారంభ స్థానాలను నిలుపుకున్నారు, కానీ నెరియా మూడవ స్థానంలో ప్రారంభించిన ఎమ్మా నుండి ఒత్తిడికి గురైంది. ఫిన్ 11 ఏళ్లు వచ్చేటప్పటికి లోపలి వైపు కదలికతో రెండవ స్థానానికి చేరుకుంది, అయితే నిష్క్రమణలో లోతుగా వెళ్లి నెరియా ఆ స్థానాన్ని తిరిగి పొందేలా చేసింది. ల్యాప్ వన్ ముగిసే సమయానికి చాడ్విక్ ఒక్క సెకనులోపు ఆధిక్యంలో ఉన్నాడు, ఆ సమయానికి టాప్ 10లో మార్పుల వల్ల సారా, ఫాబియెన్ మరియు మార్టా ఒక్కో స్థానం ఎగబాకడంతో అబ్బి గ్రిడ్‌లో ఎనిమిదో స్థానం నుంచి 11కి పడిపోయారు..

nuoinq9g

(LR) మార్టా గార్సియా, జామీ చాడ్విక్ మరియు జెస్సికా హాకిన్స్ రేసు 1 కోసం పోడియంను పూర్తి చేశారు.

తర్వాతి కొన్ని ల్యాప్‌లలో, ఎమ్మా నెరియాపై అదే కదలికను ప్రయత్నించింది మరియు ఈసారి రెండవ స్థానంలో నిలిచేలా చేసింది. మూడు నిమిషాల తర్వాత, బ్రూనా టోమసెల్లి ముందు-కుడి పంక్చర్‌తో ఆమెను మైదానం వెనుకకు పంపింది. రేసులో మూడో వంతు నిష్క్రమించడంతో, నెరియా ఎమ్మాను అధిగమించి రెండో స్థానానికి చేరుకుంది, అయితే ఎమ్మా నేరుగా గ్రాండ్‌స్టాండ్‌లో పోరాడి 1వ మలుపులో తిరిగి ఆ స్థానాన్ని కైవసం చేసుకుంది. ముందుకు, చాడ్విక్ తన ఆధిక్యాన్ని విస్తరించడానికి రేసులో అత్యంత వేగవంతమైన ల్యాప్‌ను సెట్ చేసింది. దాదాపు రెండు సెకన్లు.

రెండవ ల్యాప్‌లో రెండవ కోసం యుద్ధం కొనసాగింది మరియు 11వ వంతులో ఎమ్మాను అధిగమించి నెరియా తన ప్రారంభ స్థానాన్ని తిరిగి పొందింది. 30-నిమిషాల పాటు ఒక ల్యాప్ రేసులో సగం కంటే తక్కువ సమయంతో, ఆలిస్ బ్రేక్‌లపై ఆలస్యంగా వెళ్లి పోడియం స్థానాల్లోకి వెళ్లింది. టర్న్ 1 లోకి, కానీ ఎమ్మా మూడవ స్థానంలో ఉండటానికి నిష్క్రమణలో ఆలిస్ కింద తిరిగింది. ఇది బెలెన్ నుండి ఆలిస్‌ను ఒత్తిడికి గురి చేసింది, అయితే ఈ జంట ల్యాప్‌లోని మిడిల్ సెక్టార్‌లో అనేక మూలల వరకు వీల్‌-టు-వీల్‌గా వెళ్లడంతో మాజీ అది నిలబెట్టుకుంది.

ఆ యుద్ధం వెనుక, సారా 14 నిమిషాలు మిగిలి ఉండగానే టర్న్ 1 వద్ద ఆరవ స్థానానికి బీట్‌స్కేను అధిగమించింది. హాఫ్‌వే దశలో జామీ 1.6 సెకన్లతో ఆధిక్యంలో ఉన్నాడు, అయితే రేసులో చివరి 10 నిమిషాల్లోకి ప్రవేశించిన తర్వాత నెరియా నాయకుడి ప్రయోజనాన్ని సగానికి తగ్గించడానికి వేగవంతమైన ల్యాప్‌ను సెట్ చేసింది.

mcv9ji4g

జామీ చాడ్విక్ (55) వరుస విజయాలతో W సిరీస్ ప్రత్యర్థులను మట్టుబెట్టాడు.

అబ్బి ట్రాక్‌లో అత్యంత వేగవంతమైన డ్రైవర్ మరియు బీట్‌స్కేలో ఏడవ స్థానానికి వెళ్లాలని రేడియో ద్వారా ఆమె ఇంజనీర్‌ను కోరారు, ఆమె 11వ వంతుకు ఏడు నిమిషాల సమయంలోనే చేసింది. సారా అబ్బి కోసం తదుపరి మార్గంలో ఉంది మరియు ఐదు నిమిషాల తర్వాత, ఆమె 17వ వంతులో ఆరో స్థానానికి చేరుకుంది, తర్వాతి ల్యాప్‌లో 1వ మలుపులో తన స్వదేశీయుడి నుండి పోరాటాన్ని ఆపడానికి ముందు ఆమె ఆరో స్థానంలో నిలిచింది, మరియు బీట్‌స్కే సారాను ఏడవ తర్వాత కొన్ని మూలల తర్వాత అబ్బిని అనుసరించాడు. తరువాత.

చివరి ల్యాప్‌లో, ఆలిస్ మరియు ఎమ్మా 17వ ఏట పరిచయమయ్యారు, ఎమ్మా స్పిన్నింగ్ మరియు బెలెన్ తర్వాత ఐదవ స్థానానికి పడిపోయారు. ఆలిస్ ఫ్రంట్-వింగ్ డ్యామేజ్‌ను చవిచూసింది, అయితే స్టీవార్డ్‌లు రేసు తర్వాత ఆ సంఘటనను పరిశోధిస్తున్నప్పటికీ, కారును మూడవ స్థానంలో సురక్షితంగా ఉంచారు. నెరియా చివరి ల్యాప్‌లోకి వెళ్లడానికి దాదాపు రెండు సెకన్ల బఫర్‌ను తిరిగి పొందేందుకు జామీ తన వేగాన్ని పెంచింది మరియు ఛాంపియన్ సరైన వారాంతం పూర్తి చేయడానికి లోపం లేకుండా ఉన్నాడు.

W సిరీస్ రౌండ్ 1 తర్వాత మొత్తం డ్రైవర్ల స్టాండింగ్స్థానం డ్రైవర్ జట్టు పాయింట్లు
1. జామీ చాడ్విక్ జెన్నర్ రేసింగ్ 50
2. నెరియా మార్టి Quantfury W సిరీస్ జట్టు 23
3. Beitske Visser సిరిన్ రేసింగ్ 21

0 వ్యాఖ్యలు

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments