Wednesday, May 25, 2022
HomeInternationalయుఎస్‌లోని అపార్ట్‌మెంట్ బిల్డింగ్‌లోని టాయిలెట్‌ను మెరుపు బోల్ట్ పేల్చింది

యుఎస్‌లోని అపార్ట్‌మెంట్ బిల్డింగ్‌లోని టాయిలెట్‌ను మెరుపు బోల్ట్ పేల్చింది


యుఎస్‌లోని అపార్ట్‌మెంట్ బిల్డింగ్‌లోని టాయిలెట్‌ను మెరుపు బోల్ట్ పేల్చింది

ఆ సమయంలో అపార్ట్‌మెంట్ యూనిట్ ఖాళీగా ఉండడంతో ఎవరికీ గాయాలు కాలేదు.

ఓక్లహోమాలోని అపార్ట్‌మెంట్ భవనంలోని ఒకే టాయిలెట్‌ను పిడుగు ధ్వంసం చేసింది. USఈ నెల ప్రారంభంలో తీవ్రమైన పిడుగులు పడే సమయంలో.

ప్రకారం ఫాక్స్8, ఓక్లహోమా మరియు టెక్సాస్‌లోని కొన్ని ప్రాంతాలలో తీవ్రమైన సుడిగాలులు మరియు ఉరుములు, తుఫానులు కొన్ని ప్రాంతాలకు గణనీయమైన నష్టాన్ని కలిగించాయి. తుల్సాకు సమీపంలో ఉన్న ఓక్ముల్గీ అనే పట్టణంలో, మెరుపు వేరే మార్గంలో ఉంది, మొదట ఎగ్జాస్ట్ ఫ్యాన్ ద్వారా వచ్చే ముందు పైకప్పును తాకింది మరియు అపార్ట్మెంట్ యూనిట్ లోపల ఒక నిర్దిష్ట టాయిలెట్‌ను తాకింది.

టాయిలెట్ ఫోటోలు ఇప్పుడు ఇంటర్నెట్‌లో తుఫానుగా మారాయి. వారు టాయిలెట్ పూర్తిగా ధ్వంసమైనట్లు చూపుతారు, దాని కాల్చిన ముక్కలు నేలపై చెల్లాచెదురుగా, సీలింగ్‌లోని బ్లాక్ హోల్ క్రింద ఉన్నాయి.

ఉదహరిస్తున్నారు నెక్స్‌స్టార్, ఫాక్స్8 Okmulgee ఫైర్ లెఫ్టినెంట్ రాకీ మారో ఈ సంఘటనను “వివరించలేనిది” అని పేర్కొన్నాడు. మిస్టర్ మోరో మాట్లాడుతూ, మెరుపు కారణంగా టాయిలెట్ యొక్క గిన్నె ఊడిపోయింది. విడిగా, అగ్నిమాపక సిబ్బంది వచ్చినప్పుడు వారు ఇన్సులేషన్‌లో ఉన్న చిన్న మంటలను కూడా ఆర్పవలసి ఉందని ఫైర్ చీఫ్ డివేన్ హర్ట్ అవుట్‌లెట్‌తో చెప్పారు. అటకపై “కొద్దిగా” కాలిపోయిన తెప్పను కూడా బృందం కనుగొంది, ఇక్కడే అగ్నిమాపక అధికారులు మెరుపు తాకినట్లు భావిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి | 72 ఏళ్ల బ్యాంకాక్ వ్యక్తి దాదాపు 21 ఏళ్ల పాటు ఆమె శవపేటికతో జీవించిన తర్వాత భార్యను దహనం చేశాడు

ప్రకారం న్యూస్ వీక్, ఆ సమయంలో అపార్ట్‌మెంట్ యూనిట్ ఖాళీగా ఉన్నందున ఎవరికీ గాయాలు కాలేదు. అయితే, కొత్త అద్దెదారులు మరుసటి ఉదయం తరలించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. మెరుపు ప్లంబింగ్ ద్వారా కూడా ప్రయాణిస్తుందని నిపుణులు చెప్పడమే కాక, విద్యుత్ తుఫాను సమయంలో షవర్, టబ్ లేదా గిన్నెలు కడగడం వంటివి చేయకూడదని నేషనల్ వెదర్ సర్వీస్ (NWS) సలహా ఇస్తుంది.

ఇంతలో, మెరుపులు మరియు టోర్నడోలతో ఈ ప్రాంతాన్ని తాకిన శక్తివంతమైన తుఫానుల చిత్రాలు మరియు వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయబడ్డాయి. ఈ నెల ప్రారంభంలో ఎ సుడిగాలి US రాష్ట్రంలోని కాన్సాస్‌లోని కొన్ని ప్రాంతాలలో చిత్రీకరించబడింది, వందలాది గృహాలు మరియు భవనాలు దెబ్బతిన్నాయి. విడిగా, ఒక తుఫాను వేటగాడు ఆ క్షణాన్ని బంధించాడు అతని స్నేహితుడిపై పిడుగు పడింది టయోటా ప్రియస్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments