Wednesday, May 25, 2022
HomeAutoస్కోడా కుషాక్ మోంటే కార్లో: ఏమి ఆశించాలి

స్కోడా కుషాక్ మోంటే కార్లో: ఏమి ఆశించాలి


కొత్త కుషాక్ మోంటే కార్లో కాస్మెటిక్ ట్రిమ్‌లు, కొత్త అల్లాయ్ వీల్స్ మరియు మరిన్ని పరికరాలకు ముదురు ముగింపుని పొందుతుంది.

స్కోడా కొత్త కుషాక్ మోంటే కార్లోను సిద్ధం చేస్తున్నట్లు కొంతకాలంగా తెలుసు. కుషాక్ లైనప్‌కి కొత్త శ్రేణి-టాపింగ్ వేరియంట్‌గా సెట్ చేయబడిన మోంటే కార్లో కొన్ని అదనపు ఫీచర్‌లతో పాటు స్టాండర్డ్ కుషాక్ కంటే అనేక కాస్మెటిక్ తేడాలను పొందింది. పాత ర్యాపిడ్ మోంటే కార్లోలో గతంలో చూసినట్లుగా, కుషాక్ మోంటే కార్లో స్కోడా డార్కింగ్ లేదా స్టాండర్డ్ కుషాక్ నుండి చాలా క్రోమ్ ట్రిమ్మింగ్‌లను భర్తీ చేయడంతో పాటు ఇంటీరియర్ అప్హోల్స్టరీని కూడా రివైజ్ చేయడంతో స్పోర్టియర్ రూపాన్ని పొందుతుంది. ఇంజిన్ ముందు భాగంలో, మోంటే కార్లో 1.0 TSI మరియు 1.5 TSI పెట్రోల్ ఇంజన్‌లతో రావడానికి సిద్ధంగా ఉంది. కొత్త కుషాక్ మోంటే కార్లోలో మీకు ఏమి లభిస్తుందో మేము పరిశీలిస్తాము.

బాహ్య

ఇంతకు ముందు చెప్పినట్లుగా, స్కోడా చాలా వరకు క్రోమ్ ట్రిమ్‌ను ఎక్ట్సీరియర్ నుండి తొలగించింది. గ్రిల్‌పై క్రోమ్ గార్నిష్ ఇప్పుడు గ్లోస్ బ్లాక్ ట్రిమ్‌లో వస్తుంది. ఫ్రంట్ బంపర్‌లోని క్రోమ్ బిట్స్ తొలగించబడ్డాయి మరియు ఫాక్స్ స్కిడ్ ప్లేట్ కూడా ఇప్పుడు వెండి స్థానంలో నలుపు రంగులో ఉంది. ప్రక్కలకు కదులుతున్నప్పుడు, వింగ్ మిర్రర్ క్యాప్స్ కూడా ఇప్పుడు నలుపు రంగులో పూర్తయ్యాయి, అలాగే రూఫ్ పట్టాలు మరియు పైకప్పు కూడా ఉన్నాయి. స్పోర్టింగ్ లుక్‌లకు కొత్త 17-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్ ఉంటాయి – పాత ఆక్టావియా RS245 మాదిరిగానే డిజైన్ ఉంటుంది.

sdvo5c8o

మోంటే కార్లో క్రోమ్ డిటైలింగ్ స్థానంలో గ్లోస్ బ్లాక్ ట్రిమ్‌లతో పాటు బ్లాక్ ఫినిష్డ్ రూఫ్‌ను పొందింది.

గ్లోస్ బ్లాక్ ట్రిమ్‌తో భర్తీ చేయబడిన క్రోమ్‌తో ఇదే విధమైన చీకటి థీమ్ వెనుకకు కూడా తీసుకువెళుతుంది. బ్యాడ్జింగ్ కూడా ఇప్పుడు నలుపు రంగులో పూర్తయింది. అదనంగా, 1.5 TSI వేరియంట్‌లు రెడ్ ఫ్రంట్ బ్రేక్ కాలిపర్‌లను పొందుతాయి.

ఇది కూడా చదవండి: స్కోడా కుషాక్ మోంటే కార్లో ఎడిషన్ లాంచ్‌కు ముందు డీలర్ యార్డ్‌లో కనిపించింది

ఇంటీరియర్

లోపల, డోర్ మరియు డ్యాష్‌బోర్డ్ ట్రిమ్మింగ్‌లు ఇప్పుడు నలుపు స్థానంలో ఎరుపు రంగులో ఉన్నాయి. సీట్లు ఇప్పుడు ఎరుపు రంగు ఇన్సర్ట్‌లతో కొత్త లెథెరెట్ అప్హోల్స్టరీతో పూర్తి చేయబడ్డాయి, అయితే ముందు మరియు వెనుక వైపు హెడ్‌రెస్ట్‌లు ఇప్పుడు మోంటే కార్లో బ్యాడ్జింగ్‌ను కలిగి ఉన్నాయి. పరిసర లైటింగ్ ఇప్పుడు ఎరుపు రంగులో ఉంది, ఇది క్యాబిన్‌ను స్పోర్టియర్‌గా భావించేలా చేస్తుంది, ముఖ్యంగా రాత్రి సమయంలో. స్కోడా మోంటే కార్లో స్పోర్టియర్ అల్యూమినియం పెడల్స్‌ను కూడా అందిస్తోంది.


లక్షణాలు

స్టైల్ ట్రిమ్ ఆధారంగా, మోంటే కార్లో కరెంట్ పూర్తిగా లోడ్ చేయబడిన కుషాక్ యొక్క అన్ని గంటలు మరియు ఈలలతో వస్తుంది. అయితే అతిపెద్ద డ్రా ఇన్స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్. రెగ్యులర్ యొక్క కుషాక్ యొక్క అనలాగ్ క్లస్టర్ వలె కాకుండా, మోంటే కార్లో ఇప్పటికే టైగన్ మరియు స్లావియా ద్వారా వాడుకలో ఉన్న 8.0-అంగుళాల డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్‌ను పొందుతుంది. రెడ్ హైలైట్‌లు మరియు యాంబియంట్ లైటింగ్‌కు అనుగుణంగా స్క్రీన్ రెడ్ గ్రాఫిక్స్‌ను పొందుతుంది. ఆఫర్‌లో ఉన్న ఇతర ఫీచర్లు కుషాక్ స్టైల్‌లో వెంటిలేటెడ్ ఫ్రంట్ సీట్లు, కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ టెక్‌తో కూడిన 10-అంగుళాల టచ్‌స్క్రీన్, వైర్‌లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్, LED హెడ్‌ల్యాంప్‌లు, సన్‌రూఫ్ మరియు మరిన్ని వంటివి ఉంటాయి.

4gks4ts

కుషాక్ మోంటే కార్లో స్టైల్ అనలాగ్ యూనిట్ స్థానంలో 8.0-అంగుళాల డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్‌ను పొందింది.

భద్రత విషయంలో మోంటే కార్లో ఆరు ఎయిర్‌బ్యాగ్‌లు, ABS, హిల్ స్టార్ట్ అసిస్ట్, టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్, ISOFIX చైల్డ్ సీట్ యాంకర్లు మరియు మరిన్నింటిలో ప్యాక్ చేయబడుతుందని ఆశించవచ్చు.

ఇది కూడా చదవండి: మే 9న స్కోడా కుషాక్ మోంటే కార్లో ఇండియా లాంచ్

ఇంజిన్లు మరియు ట్రాన్స్మిషన్లు

కుషాక్ స్టైల్ మాదిరిగానే, మోంటే కార్లో కూడా 1.0 TSI మరియు 1.5 TSI పెట్రోల్ ఇంజన్ ఆప్షన్‌లతో అందుబాటులో ఉంటుంది. 1.0 TSI 113 bhp మరియు 175 Nm అభివృద్ధి చేస్తుంది మరియు 6-స్పీడ్ మాన్యువల్ మరియు 6-స్పీడ్ టార్క్ కన్వర్టర్ ఆటోమేటిక్ గేర్‌బాక్స్ రెండింటితో అందుబాటులో ఉంటుంది. 1.5 TSI అదే సమయంలో బలమైన 148 bhp మరియు 250 Nm అభివృద్ధి చేస్తుంది మరియు 6-స్పీడ్ మాన్యువల్ లేదా 7-స్పీడ్ డ్యూయల్-క్లచ్ ఆటోమేటిక్ గేర్‌బాక్స్‌తో అందుబాటులో ఉంటుంది.

ధరలు

0 వ్యాఖ్యలు

మోంటే కార్లో స్టాండర్డ్ క్సుహాక్ స్టైల్ కంటే రూ. 70,000 నుండి రూ. 80,000 వరకు ఎక్కువగా ఉండవచ్చని అంచనా వేయండి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments