Thursday, May 26, 2022
HomeAuto2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ ఇండియా లాంచ్: ఏమి ఆశించవచ్చు

2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ ఇండియా లాంచ్: ఏమి ఆశించవచ్చు


Mercedes-Benz మే 10, 2022న C-క్లాస్ యొక్క 5వ తరం మోడల్‌ను భారతదేశంలో విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది. ఇది సెగ్మెంట్‌లోని ఇతర హెవీవెయిట్‌లకు గట్టి పోటీనిస్తుందని మేము భావిస్తున్నాము – BMW 3 సిరీస్, ఆడి A4, జాగ్వార్ XE మరియు వోల్వో S60.


2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ ఇండియా లాంచ్: ఏమి ఆశించవచ్చు

విస్తరించండి ఫోటోలను వీక్షించండి

Mercedes-Benz C-క్లాస్ మే 10, 2022న విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది

2001 నుండి భారతదేశంలో 37,000 కంటే ఎక్కువ యూనిట్లు అమ్ముడయ్యాయి, కొత్త తరం ప్రారంభంతో మెర్సిడెస్-బెంజ్ ఇండియా గణనీయమైన వాల్యూమ్‌లను జోడిస్తుంది అనడంలో సందేహం లేదు. మెర్సిడెస్-బెంజ్ సి-క్లాస్. మెర్సిడెస్ మహారాష్ట్రలోని చకన్‌లోని తన ప్లాంట్‌లో ‘బేబీ-ఎస్’ని ముద్దుగా పిలుచుకునే తయారీని ప్రారంభించింది. ఆఫర్‌లో మూడు వేరియంట్‌లతో, కంపెనీ ఇప్పటికే కొత్త C-క్లాస్ కోసం బుకింగ్‌లను ప్రారంభించింది మరియు డెలివరీలు జూన్ 2022 నుండి ప్రారంభమవుతాయి, ఎందుకంటే కొత్త ‘C’ తన వారసత్వాన్ని ఎప్పటికీ స్పోర్టియస్ట్, కంఫైస్ట్ Cగా సుస్థిరం చేస్తుంది.

https://www.youtube.com/watch?v=aOnOg4SXgg

కూడా చదవండి: 2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ రివ్యూ

2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ ధర అంచనా

పాత తరం సి-క్లాస్ ధరలు ₹ 50 లక్షల నుండి ప్రారంభమయ్యాయి. కొత్త C నిర్ణయాత్మకంగా స్పోర్టియర్, మరిన్ని ఇంజన్ ఎంపికలు మరియు అనేక ఫీచర్లు మరియు సాంకేతికతలను పొందడంతో, C 200 పెట్రోల్ వేరియంట్ కోసం కొత్త-తరం C-క్లాస్ ధరలు సుమారు ₹ 55 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయని మేము ఆశిస్తున్నాము. C 220d మరియు C 300d మరింత ఖరీదైనవి, టాప్-స్పెక్ C 300d ₹ 65 లక్షలకు దగ్గరగా ఉంటుంది. ఏదైనా తక్కువ మరియు C-క్లాస్ ఆడి A4, BMW 3 సిరీస్, జాగ్వార్ XE మరియు వోల్వో S60 వంటి వాటికి గట్టి పోటీనిచ్చే అవకాశం ఉంది.

కూడా చదవండి: ఈ సంవత్సరం మెర్సిడెస్-బెంజ్ భారతదేశం యొక్క ఎవర్ ఎవర్ బెస్ట్ ఇయర్ అవుతుంది: మార్టిన్ ష్వెంక్

2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ ఇంజిన్ ఎంపికలు

18 మధ్యాహ్నం

(C 200 తాజా తరంతో మరింత డిమాండ్‌ను చూస్తుంది మరియు EQ బూస్ట్ నిజంగా చిన్న 1.5-లీటర్ టర్బోచార్జ్డ్ పెట్రోల్ మోటారుకు చాలా పంచ్‌ను ఇస్తుంది)

మేము చెప్పినట్లుగా, మెర్సిడెస్-బెంజ్ ఇండియా సి-క్లాస్‌లో మూడు ఇంజన్ ఎంపికలను అందిస్తుంది. C 200 పెట్రోల్, C 220d డీజిల్ మరియు అత్యంత శక్తివంతమైన ఇంజన్, C 300d. ఆఫర్‌లో ఉన్న ఏకైక పెట్రోల్ ఇంజన్ 1.5-లీటర్ యూనిట్, డీజిల్ మిల్లులు 2.0-లీటర్ యూనిట్లు. అదనంగా, మూడు ఇంజన్ ఎంపికలు EQ బూస్ట్‌తో ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టార్టర్ జనరేటర్ (ISG)ని పొందుతాయి, ఇది గణనీయమైన 15 bhp అదనపు శక్తిని మరియు 200 Nm వరకు అదనపు టార్క్‌ను అందిస్తుంది.స్పెసిఫికేషన్లు C 200 (పెట్రోలు) C 220d (డీజిల్) C 300d (డీజిల్)
స్థానభ్రంశం 1,496 సిసి 1,993 సిసి 1,993 సిసి
శక్తి 5,800 – 6,100 rpm వద్ద 201 bhp 3,600 rpm వద్ద 197 bhp 4,200 rpm వద్ద 261 bhp
టార్క్ 1,800 – 4,000 rpm వద్ద 300 Nm 1,800 – 2,800 rpm వద్ద 440 Nm 1,800 – 2,200 rpm వద్ద 550 Nm
ఒకరి నుండి ఒకరికి వ్యాధి ప్రబలడం 9G-ట్రానిక్ 9G-ట్రానిక్ 9G-ట్రానిక్
మైలేజీని క్లెయిమ్ చేసింది 16.9 kmpl 23 kmpl 20.37 kmpl
0-100 kmph 7.3 సెకన్లు 7.3 సెకన్లు 5.7 సెకన్లు
అత్యంత వేగంగా 246 కి.మీ 245 కి.మీ 250 కి.మీ

2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ స్టైలింగ్

కొత్త-జెన్ సితో మా సమయం గడిపిన సమయం మమ్మల్ని ఆకట్టుకుంది, ముఖ్యంగా మెర్సిడెస్ దాని ‘సెన్సువల్ ప్యూరిటీ’ డిజైన్ లాంగ్వేజ్‌ని కారుపై ఉపయోగించింది. ముఖ్యంగా ఎక్ట్సీరియర్ చాలా బాగా పనిచేస్తుంది, పుల్ బ్యాక్ క్యాబ్-రియర్‌వర్డ్ డిజైన్, బానెట్‌పై పవర్ బుల్జ్ మరియు C 300dలో AMG ట్రిమ్‌తో పాటు C 200 మరియు C 220dలో అవాంట్ గార్డ్ లైన్ మరియు C 220d దీన్ని స్పోర్టీస్‌గా మార్చింది, C-క్లాస్ యొక్క అత్యంత ఉత్తేజకరమైన మోడల్.

1లోఫ్ఖాక్

(సి-క్లాస్ రెండు ట్రిమ్‌లలో వస్తుంది – AMG లైన్ మరియు అవంట్ గార్డే – మరియు మునుపటిది రెండు-టోన్ AMG మిశ్రమాలు, పదునైన బంపర్ మరియు డిఫ్యూజర్ మరియు స్టార్-స్టడెడ్ ఫ్రంట్ గ్రిల్‌ను పొందుతుంది)

కూడా చదవండి: Mercedes-Benz డీజిల్ వాహనాలకు బలమైన డిమాండ్‌ను చూస్తోంది

2022 Mercedes-Benz C-క్లాస్ క్యాబిన్ మరియు టెక్

బాహ్య డిజైన్‌తో పాటు, S-క్లాస్ స్ఫూర్తితో కూడిన థీమ్‌లు లోపలి భాగంలో మరింత స్పష్టంగా కనిపిస్తాయి. హైలైట్ కొత్త 11.9-అంగుళాల నిలువు టచ్‌స్క్రీన్, ఇది NTG 7 ఆధారంగా సరికొత్త తరం MBUXని పొందుతుంది. ఇది యాక్టివ్ బ్రేక్ అసిస్ట్ మరియు యాక్టివ్ పార్కింగ్ అసిస్ట్ వంటి ADAS (అడ్వాన్స్‌డ్ డ్రైవర్ అసిస్టెన్స్ సిస్టమ్స్) ఫీచర్లతో పాటు కనెక్ట్ చేయబడిన కారు. . కొత్త C ‘కార్-టు-ఎక్స్’ అనే ఫీచర్‌ను కూడా పొందుతుంది, ఇది కార్ల సోషల్ నెట్‌వర్క్‌ను పోలి ఉంటుంది, ఇక్కడ MBUX ఉన్న మెర్సిడెస్ కార్లు ఒకదానితో ఒకటి కమ్యూనికేట్ చేయగలవు మరియు నిజ-సమయ ఆధారంగా సమాచారాన్ని పంచుకోగలవు. టాప్-స్పెక్ C 300d మెర్సిడెస్ స్మార్ట్ డిజిటల్ లైట్లను కూడా పొందుతుంది, ఇది లైటింగ్ కోసం 1.3 మిలియన్ పిక్సెల్‌లను ఉపయోగిస్తుంది మరియు ట్రాఫిక్ దిశకు అనుగుణంగా కాన్ఫిగర్ చేయవచ్చు.

qgudh3dc

(C-క్లాస్ MBUX 7NTGని నడుపుతుంది, అయితే మోడల్ ఆటోమేటిక్ ఎమర్జెన్సీ బ్రేకింగ్, పార్క్ అసిస్ట్ మరియు మరిన్నింటితో సహా అనేక ADAS ఫీచర్‌లను కూడా పొందుతుంది)

కొలతల విషయానికి వస్తే, హైలైట్ వీల్‌బేస్, 25 మిమీ నుండి 2,856 మిమీ వరకు పొడిగించబడింది, కారు మొత్తం పొడవు 65 మిమీ పెరుగుతుంది. కారు వెడల్పు కూడా 10 మిమీ పెరుగుతుంది. మరియు అవును! ఇది నివాసితులకు మరింత స్థలంలోకి అనువదిస్తుంది.

j39q9bik

(కొత్త C-క్లాస్‌లో లెగ్‌రూమ్ గణనీయంగా ఎక్కువగా ఉంది, అయితే C 300dలో హైలైట్ బర్మెస్టర్ 3D సౌండ్ సిస్టమ్)

0 వ్యాఖ్యలు

చాలా ఆధునిక ప్రీమియం కార్ల మాదిరిగానే, టచ్‌స్క్రీన్ దాదాపు అన్ని ఇన్-కార్ నియంత్రణలను కలిగి ఉంది మరియు అందువల్ల, డ్యాష్‌బోర్డ్ శుభ్రమైన, అధునాతన రూపాన్ని ఇస్తుంది. విభిన్న థీమ్‌లు మరియు సెట్టింగ్‌లతో కూడిన HD ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ ప్యానెల్ మరొక హైలైట్. స్టీరింగ్‌పై టచ్‌ప్యాడ్ నియంత్రణలు ఇప్పుడు మరింత ఫ్లష్‌గా ఉన్నాయి. మీరు బర్మెస్టర్ సౌండ్ సిస్టమ్, యాంబియంట్ లైటింగ్, Mercedes me యాప్‌తో పనిచేసే కనెక్ట్ చేయబడిన కార్ టెలిమాటిక్స్ సూట్, వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్, వైర్‌లెస్ Apple CarPlay మరియు Android Auto మరియు Alexa లేదా Google హోమ్ ఇంటిగ్రేషన్‌ను పొందుతారు. వీటిలో కొన్ని C 300dలో మాత్రమే అందుబాటులో ఉండవచ్చని గమనించండి.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments