Thursday, May 26, 2022
HomeSportsIPL 2022: డెవాన్ కాన్వే 87-పరుగుల నాక్ vs ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ తర్వాత MS ధోని...

IPL 2022: డెవాన్ కాన్వే 87-పరుగుల నాక్ vs ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ తర్వాత MS ధోని క్రెడిట్స్


ట్రాక్‌పైకి వచ్చి స్పిన్నర్లను తాళ్ల మీదుగా కొట్టడం అతని పెద్ద బలం కాదు కానీ CSK ఓపెనర్ డెవాన్ కాన్వే ఐపిఎల్‌లో డిసితో జరిగిన విజయంలో కెప్టెన్ మహేంద్ర సింగ్ ధోని సలహా మేరకు దీనిని విజయవంతంగా ప్రయత్నించారు. 49 బంతుల్లో 87, ఏడు ఫోర్లు మరియు ఐదు సిక్సర్లతో 91 పరుగుల విజయానికి CSK సహాయం చేసిన తర్వాత, స్పిన్నర్లను హ్యాండిల్ చేయడంలో ధోని యొక్క సలహా ఈ సీజన్లో తన మూడవ వరుస అర్ధ సెంచరీని సాధించడంలో సహాయపడిందని కాన్వే వెల్లడించాడు.

“నేను వాస్తవానికి MSకి క్రెడిట్ ఇవ్వాలి,” అని మ్యాచ్ తర్వాత కాన్వే చెప్పాడు.

“చివరి గేమ్‌లో, నేను చాలా ఎక్కువ స్వీప్ చేసాను మరియు దురదృష్టవశాత్తు నేను స్వీప్ ఆడకుండా నిష్క్రమించాను. కానీ అతను (ధోని) నాతో మాట్లాడుతూ ‘ఈ రాత్రి కుర్రాళ్లు మీకు పూర్తి స్థాయిలో బౌలింగ్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తారని నేను భావిస్తున్నాను. కాబట్టి బయటకు వచ్చి నేరుగా వారిని కొట్టడానికి ప్రయత్నించవచ్చు.’ “అతను దానిని అమలు చేయడానికి ప్రయత్నించడానికి నాకు మార్గదర్శకం ఇచ్చాడు,” అని న్యూజిలాండ్ ఆటగాడు చెప్పాడు.

మునుపటి గేమ్‌లలో అజేయంగా 85 మరియు 56 పరుగులు చేసిన కాన్వే, సాధారణంగా స్పిన్‌కు వ్యతిరేకంగా స్వీప్ షాట్ ఆడతాడు, కానీ లెగ్ స్పిన్నర్‌పై ఒక ప్రయత్నం చేసినప్పుడు అతను అవుట్ అయ్యాడు. వానిందు హసరంగా రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరుతో జరిగిన చివరి మ్యాచ్‌లో CSK.

DCకి వ్యతిరేకంగా, అతను స్వీప్ చేయడం మరియు రివర్స్-స్వీప్ చేయడమే కాకుండా, DC బౌలర్లను నేలపై కొట్టమని వారిపై అభియోగాలు మోపాడు. మొత్తం మీద, అతను స్పిన్నర్ల నుండి నాలుగు బంతులు కొట్టడానికి దిగిపోయాడు అక్షర్ పటేల్ మరియు కుల్దీప్ యాదవ్ మరియు అందరూ సిక్సర్ల కోసం వెళ్లారు.

కాన్వేకి సహాయం చేస్తున్న మరో CSK స్టాల్వార్ట్ అసిస్టెంట్ కోచ్ మరియు ఆస్ట్రేలియా మాజీ బ్యాటర్ మైక్ హస్సీ, అతనితో మ్యాచ్‌లకు ముందు కివీ చాట్ చేస్తాడు.

“నేను ఇప్పుడు కొన్ని సార్లు విన్నానని అనుకుంటున్నాను, ఇది చాలా బాగుంది,” అని కాన్వే మ్యాచ్ తర్వాత హస్సీతో పోల్చిన వ్యక్తులపై జరిగిన సమావేశంలో చెప్పాడు.

“మహానుభావుల్లో ఒకరైన మైక్ హస్సీతో పోల్చడానికి… బహుశా ఆ బ్రాకెట్‌లో ఉండటం చాలా ప్రత్యేకమైనది.

“అతనికి చాలా జ్ఞానం, చాలా అనుభవం ఉంది. ఐపీఎల్‌లోనే కాదు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా.. అతనితో మాట్లాడటం మరియు అతని నుండి నేర్చుకోవడం మరియు నాకు అవసరమైనప్పుడు కొన్ని మార్గదర్శకాలను పొందడం ఒక ఆటగాడిగా నాకు చాలా ముఖ్యం. 2021లో అరంగేట్రం చేసినప్పటి నుండి ఏడు టెస్టులు, మూడు ODIలు మరియు 20 T20లు ఆడిన 30 ఏళ్ల కుడిచేతి వాటం బ్యాటర్, అతను విషయాలను సరళంగా ఉంచాలనుకుంటున్నట్లు చెప్పాడు.

“నాకు, ఆటగాడిగా చాలా సరళంగా మరియు ప్రామాణికంగా ఉండటమే కీలకం” “నా బ్లూప్రింట్ చాలా సులభం. మొదటి సిక్స్ (ఓవర్లు)లో బలమైన క్రికెట్ షాట్లు ఆడటానికి ప్రయత్నించండి, పరిస్థితి, ఉపరితలం మరియు పరిస్థితులను విశ్లేషించండి. నేను రుతుతో కమ్యూనికేషన్ కొనసాగించాను (రుతురాజ్ గైక్వాడ్) మరొక చివర.

పదోన్నతి పొందింది

“అతను క్లాస్ ప్లేయర్, అతను క్రీజ్‌లో నిజంగా ప్రశాంతంగా ఉంటాడు, కాబట్టి అతను మరియు నేను మంచి చాట్‌లు కలిగి ఉన్నాము మరియు మేము మధ్యలో ఒకరినొకరు చక్కగా పూర్తి చేసుకుంటాము.”

(ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా రూపొందించబడింది.)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments