Saturday, May 21, 2022
HomeTrending Newsఈ క్రికెటర్ టీ20 ప్రపంచకప్‌లో పాల్గొనే భారత జట్టులోకి రావడానికి "అర్హుడు" అని హర్భజన్ సింగ్...

ఈ క్రికెటర్ టీ20 ప్రపంచకప్‌లో పాల్గొనే భారత జట్టులోకి రావడానికి “అర్హుడు” అని హర్భజన్ సింగ్ చెప్పాడు.


రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు IPL 2022 ప్లేఆఫ్స్‌కు చేరుకోవడానికి రన్నింగ్‌లో ఉన్న జట్లలో ఒకటి మరియు ఇది స్టార్ బ్యాటింగ్ ఉన్నప్పటికీ విరాట్ కోహ్లీ ఈ సీజన్‌లో అత్యుత్తమ ఫామ్‌లో ఉండటం లేదు. IPL 2022లో RCBకి కొన్ని సానుకూలతలు ఉన్నాయి, వాటిలో ఒకటి కెప్టెన్ అందించిన సహకారం. ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ ఆర్డర్ అప్. శ్రీలంక స్పిన్నర్ వానిందు హసరంగా 12 మ్యాచ్‌ల్లో 21 వికెట్లు పడగొట్టి జట్టుకు అద్భుతంగా నిలిచాడు. మరియు ఈ సీజన్‌లో RCB కోసం మరికొందరు కీలక సహకారులు ఉన్నప్పటికీ, ఒక వ్యక్తి సంపూర్ణంగా నిలిచాడు మరియు బ్యాట్‌తో అతని ప్రదర్శనలకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ నిరంతరం ముఖ్యాంశాలు చేసాడు, అతని పేరు — దినేష్ కార్తీక్.

IPL 2022లో 13 మ్యాచ్‌ల్లో 285 పరుగులతో ఫ్రాంచైజీకి అత్యధిక పరుగులు చేసిన రెండో ఆటగాడు కార్తీక్. మరియు ఈ పరుగులు ఎక్కువగా ఇన్నింగ్స్ ముగిసే సమయానికి వచ్చాయి, అనుభవజ్ఞుడైన వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్ ఫినిషర్ పాత్రను పోషిస్తున్నాడు.

అతని పేరుకు వ్యతిరేకంగా ఎనిమిది ‘నాటౌట్’లతో, IPL 2022లో కార్తీక్ 57.00 సగటుతో ఉన్నాడు, అయితే అతని స్ట్రైక్-రేట్ మరింత కళ్లు చెదిరే గణాంకాలు. RCB స్టార్ 192.57 స్ట్రైక్ రేట్ వద్ద స్కోర్ చేశాడు.

అటువంటి సంఖ్యలతో, కార్తీక్ తిరిగి భారతదేశానికి వస్తాడనే చర్చ జరగడంలో ఆశ్చర్యం లేదు.

భారత మాజీ ఆఫ్ స్పిన్నర్ హర్భజన్ సింగ్ తాజాగా కార్తీక్‌కు మద్దతుగా నిలిచాడు.

స్టార్ స్పోర్ట్స్‌లో గేమ్‌ప్లాన్ ఎపిసోడ్ సందర్భంగా హర్భజన్ మాట్లాడుతూ, “RCB కోసం దినేష్ కార్తీక్ అత్యుత్తమంగా ఉన్నాడు. అతను తన ఆఫ్ సైడ్‌ల కంటే లెగ్ సైడ్ షాట్‌లలో చాలా మంచివాడు, సింగిల్స్ తీయడంలో అద్భుతమైనవాడు, అయితే అతను తన ఆటను బాగా అర్థం చేసుకున్నాడని నేను అనుకుంటున్నాను. అతనికి చివరి అవకాశాలు మిగిలిపోయినప్పుడల్లా, అతను ఆటను పూర్తి చేసేలా చూసుకుంటాడు. నాకు, ఈ మొత్తం IPLలో ఎవరైనా ఫినిషర్‌గా అత్యుత్తమ పాత్ర పోషించినట్లయితే, అది దినేష్ కార్తీక్ తప్ప మరెవరో కాదు.”

పదోన్నతి పొందింది

“నేను సెలెక్టర్‌గా ఉంటే ప్రపంచ కప్ T20 కోసం అతనికి ఆస్ట్రేలియాకు టిక్కెట్ ఇప్పిస్తాను మరియు అతనికి వికెట్ కీపర్ మరియు బ్యాట్స్‌మెన్‌గా భారతదేశం కోసం ఆడనివ్వండి, ఎందుకంటే అతను దానికి అర్హుడు. మరియు ఎప్పుడైనా భారత క్రికెట్ జట్టుకు అత్యుత్తమ ఫినిషర్ అవసరమైతే అది దినేష్‌గా ఉండాలి. కార్తీక్ మరియు హార్దిక్ పాండ్యా వారు చాలా శక్తివంతమైన వైపు తయారు చేస్తారు. ఏది ఏమైనప్పటికీ, నేను భవిష్యత్తులోకి లోతుగా వెళ్లాను కానీ అవును మరోసారి, ఈ సీజన్‌లో దినేష్ కార్తీక్ అద్భుతమైన ఆటగాడు అని నేను చెప్పాలి మరియు అతనికి కొంచెం ముందుగానే బ్యాటింగ్ చేసే అవకాశం లభిస్తుందని నేను ఆశిస్తున్నాను. అతను ఆటను ముగించడానికి 15 నుండి 16 ఓవర్లు సరిపోతాయి” అని భారత మాజీ క్రికెటర్ జోడించాడు.

టోర్నమెంట్ ముగింపులో జట్టు కోసం కార్తీక్ పనిని కొనసాగించాలని RCB భావిస్తోంది.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments