Saturday, May 21, 2022
HomeSportsఐపీఎల్ 2022లో విరాట్ కోహ్లీ ఫామ్ గురించి ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ ఏం చెప్పాడు

ఐపీఎల్ 2022లో విరాట్ కోహ్లీ ఫామ్ గురించి ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ ఏం చెప్పాడు


కష్టాలు ప్రజలు జీవితంలోని తేలికైన వైపు చూసేలా చేస్తాయి మరియు అదే విరాట్ కోహ్లీ ఈ ఐపీఎల్‌లో, RCB సారథి, సాధ్యమయ్యే ప్రతి పద్ధతిలో అతను ఎలా ఔట్ అవుతున్నాడో గుర్తించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు ప్రస్తుతం చేస్తున్నాడు ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ శుక్రవారం అన్నారు. RCB 54 పరుగుల తేడాతో పంజాబ్ కింగ్స్ చేతిలో ఓడిపోయింది మరియు కోహ్లి మళ్లీ 20 పరుగుల వద్ద ఔట్ అయ్యాడు, ఎందుకంటే అతనికి ఇప్పుడు 13 గేమ్‌లలో కేవలం ఒక అర్ధ సెంచరీ మాత్రమే ఉంది.

“అతను (కోహ్లీ) దానిలోని తేలికైన కోణాన్ని చూస్తున్నాడు, మీరు ఔట్ అయ్యే ప్రతి ఒక్క మార్గం అతనికి జరుగుతోంది. ఆ గేమ్ ఎలా పని చేస్తుంది” అని మ్యాచ్ తర్వాత డు ప్లెసిస్ అన్నాడు.

ఏది ఏమైనప్పటికీ, RCB స్కిప్పర్ చెడ్డ పాచెస్‌లో కూడా, తన పూర్వీకుడు చేస్తున్నది ఖచ్చితంగా ప్రయత్నిస్తూనే ఉండాలని స్పష్టం చేశాడు.

“మీరు చేయగలిగేది కష్టపడి పనిచేయడం, కష్టపడి పనిచేయడం మరియు సానుకూలంగా ఉండటమే. అతను ఈ రాత్రి కొన్ని మంచి షాట్‌లు ఆడాడు, స్పష్టంగా అతను కొనసాగించాలని కోరుకుంటాడు. మనందరికీ చెడు పాచెస్ ఏర్పడతాయి, అతను దానిని సరైన నోట్‌లో తీసుకున్నాడు.” RCB స్క్వాడ్ మే 19న జరిగే తన చివరి లీగ్ గేమ్‌కు కొన్ని రోజుల ముందు సెలవు తీసుకోవాలని యోచిస్తోంది మరియు ఇప్పటికి ఒక విజయం కూడా చివరి నాలుగులోకి వెళ్లే అవకాశం లేదు.

“ఒక రోజు సెలవు తీసుకుంటాము, ఆపై మనం తప్పక గెలవాల్సిన గేమ్‌ను ఎలా ప్రారంభించవచ్చో చూద్దాం. మరో నెట్ సెషన్ మిమ్మల్ని మెరుగైన ఆటగాడిగా మార్చదు, ఇది మిమ్మల్ని మీరు మనస్సులో దృఢంగా మార్చుకోవడమే.

“మేము మా సామర్థ్యంతో ఆడితే, మేము చాలా బలమైన జట్టు. దురదృష్టవశాత్తు, మేము ఈ రాత్రి అలా చేయలేదు,” అని అతను చెప్పాడు.

గెలిచిన కెప్టెన్ మయాంక్ అగర్వాల్ అన్నాడు: “రెండు పాయింట్లు మాకు అత్యంత కీలకమైన విషయం.” అతను అందరి ప్రశంసలు అందుకున్నాడు జానీ బెయిర్‌స్టో మరియు లియామ్ లివింగ్‌స్టోన్ బౌలర్ల కోసం చక్కగా ఏర్పాటు చేసేవారు.

“మేము బ్యాట్‌లో మెరుగ్గా ఉన్నాము. వికెట్ కొంచెం పట్టుకుంది. జానీ మరియు లివి బ్యాటింగ్ చేసిన విధానం అద్భుతంగా ఉంది. కొన్ని పరిస్థితులను అర్థం చేసుకోవడం, వికెట్‌ను అర్థం చేసుకోవడంలో నిజాయితీగా ఉండటానికి మేము చాలా మారలేదు.” కెప్టెన్ కూడా ఎప్పటికప్పుడు మెరుగుపడుతున్న అర్ష్‌దీప్ సింగ్‌ను ప్రశంసించడం మర్చిపోలేదు.

పదోన్నతి పొందింది

“చాలా చాలా ఎనర్జిటిక్ పర్సన్. చాలా కాన్ఫిడెంట్ గై (అర్ష్‌దీప్). అతని క్రికెట్‌ను ఆస్వాదిస్తాడు. అతను జట్టులో నాయకుడని చెప్పాలి. అతను అందరి చుట్టూ తిరుగుతాడు, బాధ్యత తీసుకుంటాడు, కొన్నిసార్లు బౌలర్‌లతో కూడా మాట్లాడతాడు.”

(ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా రూపొందించబడింది.)

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments