Sunday, June 26, 2022
HomeSportsలక్నో సూపర్ జెయింట్స్ అంచనా వేసిన XI vs రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు, IPL 2022...

లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ అంచనా వేసిన XI vs రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు, IPL 2022 ఎలిమినేటర్: విన్నింగ్ కాంబినేషన్‌తో LSG టింకర్ అవుతుందా?


ది కేఎల్ రాహుల్-ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) 2022 సీజన్ ఎలిమినేటర్‌లో బుధవారం కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్‌లో లక్నో సూపర్ జెయింట్స్ రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరుతో తలపడనుంది. పాయింట్ల పట్టికలో మూడో స్థానంలో నిలిచిన LSG RCBపై గెలిచి, శుక్రవారం అహ్మదాబాద్‌లో జరిగే క్వాలిఫైయర్ 2కి అర్హత సాధించాలని చూస్తోంది. LSG కెప్టెన్ KL రాహుల్ మరియు వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్ క్వింటన్ డి కాక్ బ్యాట్‌తో మంచి ఫామ్‌లో ఉండగా, మొహ్సిన్ ఖాన్ ఒక్కో గేమ్‌తో మెరుగవుతున్నాడు. RCBకి వ్యతిరేకంగా మూడు విభాగాలు ఏకగ్రీవంగా క్లిక్ చేయాలని LSG భావిస్తోంది.

మా LSG అంచనా వేసిన XI vs RCB ఇక్కడ ఉంది:

కేఎల్ రాహుల్: ఈ సీజన్‌లో కెప్టెన్ రెండు సెంచరీలు, మూడు హాఫ్ సెంచరీలతో సహా 537 పరుగులు చేసి మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. అతను 48.82 సగటుతో ఉన్నాడు మరియు కీలకమైన ఎన్‌కౌంటర్‌లో మరోసారి తన పక్షానికి యాంకర్ పాత్రను పోషించాలని చూస్తున్నాడు.

క్వింటన్ డి కాక్: ఎడమచేతి వాటం బ్యాటర్ కూడా ఈ సీజన్‌లో అతని పేరుకు 500 కంటే ఎక్కువ పరుగులను కలిగి ఉన్నాడు మరియు అతను KKRకి వ్యతిరేకంగా 140 పరుగుల అజేయ నాక్‌ని ఆడినందున అతను తన అత్యుత్తమ ఆటతీరును ప్రదర్శించాడు. ఈ నాక్ ప్రపంచానికి అత్యంత తక్కువ ఫార్మాట్‌లో డి కాక్‌ను ఎందుకు అంత గొప్పగా రేట్ చేశాడో చూపించాడు. ఆట.

ఎవిన్ లూయిస్: అతను ఈ సీజన్‌లో కేవలం ఐదు గేమ్‌లు మాత్రమే ఆడాడు, కేవలం ఒక గేమ్‌లో 55 పరుగులతో కేవలం 71 పరుగులు చేశాడు. అతను సీజన్ అంతటా ఆడకపోవడానికి ఇదే అతిపెద్ద కారణం మరియు అతను తన అవకాశాలను ఎక్కువగా ఉపయోగించుకోవాలని చూస్తాడు.

దీపక్ హుడా: అతను IPL 2022లో LSG కోసం విశ్వసనీయంగా ఉన్నాడు మరియు అతని వైపు అసమానతలను పేర్చినప్పుడు ప్రదర్శనలు ఇచ్చాడు. అతను RCBపై తన అత్యుత్తమ ప్రదర్శన చేయాలని ఆశిస్తున్నాడు.

మనన్ వోహ్రా: KKRతో మునుపటి గేమ్‌లో అతన్ని జట్టులోకి తీసుకున్నారు. రాహుల్, డి కాక్ 20 ఓవర్ల పాటు బ్యాటింగ్ చేయడంతో అతనికి బ్యాటింగ్ చేసే అవకాశం రాలేదు. అయితే, అతనికి బ్యాటింగ్‌కు అవకాశం రాకపోవడంతో అతన్ని తొలగించడం చాలా కష్టం.

మార్కస్ స్టోయినిస్: KKRతో జరిగిన మునుపటి గేమ్‌లో, స్టోయినిస్ ఆఖరి ఓవర్ బౌల్ చేశాడు, LSG థ్రిల్లింగ్ విజయాన్ని నమోదు చేయడంలో సహాయపడింది. ఈ సీజన్‌లో అతను బ్యాట్‌తో 147 పరుగులు నమోదు చేయగా, బంతితో నాలుగు వికెట్లు కూడా తీశాడు.

జాసన్ హోల్డర్: ఆల్‌రౌండర్ ఈ సీజన్‌లో బ్యాట్‌తో అధ్వాన్నమైన ప్రదర్శనలు చేశాడు, అయితే ఈ సీజన్‌లో అతని పేరుకు 14 వికెట్లు ఉన్నందున అతను బౌల్‌తో దానిని సరిదిద్దగలిగాడు.

కె గౌతమ్: అతను LSG కోసం ఈ సీజన్‌లో కేవలం నాలుగు మ్యాచ్‌లు మాత్రమే ఆడాడు, ఐదు వికెట్లు తీసుకున్నాడు. గౌతమ్ ఒక ఎండ్‌లో చక్కని ఓవర్‌లను బౌలింగ్ చేయగలడు, ఇతర బౌలర్లు మరో ఎండ్ నుండి ఒత్తిడిని సృష్టించేలా చేస్తాడు.

మొహసిన్ ఖాన్: బౌలర్ ఈ సీజన్‌లో ఎనిమిది మ్యాచ్‌లు ఆడి 13 వికెట్లు పడగొట్టాడు. క్రికెట్‌లోని కొన్ని ప్రముఖులకు బౌలింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అతను ఆశ్చర్యపోలేదు.

పదోన్నతి పొందింది

అవేష్ ఖాన్: పేసర్ ఈ సీజన్‌లో 12 మ్యాచ్‌ల్లో 17 వికెట్లు సాధించాడు మరియు కీలక పరిస్థితుల్లో కీలక వికెట్లు తీయడంలో అతనికి నైపుణ్యం ఉంది.

రవి బిష్ణోయ్: ఈ సీజన్‌లో స్పిన్నర్‌కు 12 వికెట్లు ఉన్నాయి, అయితే అతను పరుగులను కూడా లీక్ చేశాడు. అతను ఒక ముగింపును కట్టడి చేయలేకపోయాడు, అందువల్ల అతను సీజన్‌లో ప్లేయింగ్ XI నుండి కూడా తొలగించబడ్డాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments