Saturday, June 25, 2022
HomeTrending NewsRCB ప్రిడిక్టెడ్ XI vs LSG, IPL 2022 ఎలిమినేటర్: RCB మహ్మద్ సిరాజ్‌ను అవుట్...

RCB ప్రిడిక్టెడ్ XI vs LSG, IPL 2022 ఎలిమినేటర్: RCB మహ్మద్ సిరాజ్‌ను అవుట్ చేస్తుందా?


కోల్‌కతాలోని ఈడెన్ గార్డెన్స్‌లో జరుగుతున్న ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) 2022 ఎలిమినేటర్‌లో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు బుధవారం లక్నో సూపర్ జెయింట్‌తో తలపడనుంది. ముంబై ఇండియన్స్‌తో జరిగిన ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ ఓడిపోవడంతో లక్నో లీగ్ దశలో మూడో స్థానంలో ఉండగా, RCB నాలుగో జట్టుగా ప్లేఆఫ్‌కు అర్హత సాధించింది. RCB ఈ గేమ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి అతిపెద్ద సానుకూల రూపం విరాట్ కోహ్లీ అంతకుముందు మ్యాచ్‌లో గుజరాత్ టైటాన్స్‌పై 73 పరుగులు చేసింది. కూడా గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్ పరుగుల మధ్య ఉంది మరియు RCB లక్నోపై పూర్తి ప్రదర్శనను కనబరుస్తుంది.

మా RCB అంచనా వేసిన XI vs LSG ఇక్కడ ఉంది:

విరాట్ కోహ్లీ: RCB మాజీ కెప్టెన్ గుజరాత్ టైటాన్స్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో 73 పరుగులతో ఆడటంతో తిరిగి ఫామ్‌లోకి వచ్చాడు. ఇప్పటివరకు, ఈ సీజన్‌లో, కోహ్లి 23.77 సగటుతో 309 పరుగులు నమోదు చేశాడు మరియు ఇప్పుడు అతను నిజంగా ముఖ్యమైనప్పుడు జట్టు కోసం నిలబడాలని చూస్తున్నాడు.

ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్: RCB కెప్టెన్ ఈ సీజన్‌లో 443 పరుగులతో మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. అతను గుజరాత్‌పై 115 పరుగుల స్టాండ్‌లో పాల్గొన్నాడు మరియు ఇప్పుడు అతను LSGకి వ్యతిరేకంగా పెద్ద నాక్ ఆడాలని చూస్తున్నాడు.

రజత్ పాటిదార్: మునుపటి గేమ్‌లో గుజరాత్‌పై బ్యాటర్‌కు అవకాశం లభించకపోవచ్చు, కానీ అతను మిగిలిన టోర్నమెంట్‌లో తన అవకాశాలను సద్వినియోగం చేసుకున్నాడు, నంబర్ 3 వద్ద బ్యాటింగ్‌లోకి వస్తున్న జట్టు కోసం విలువైన పరుగులు చేశాడు.

గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్: అతను గుజరాత్ టైటాన్స్‌పై 18 బంతుల్లో 40 పరుగులు చేయడంతో తన అత్యుత్తమ బ్యాటర్‌ను ప్రదర్శించాడు మరియు అతను ఇప్పుడు ఆ ఊపుతో ముందుకు సాగాలని ఆశిస్తున్నాడు.

దినేష్ కార్తీక్: వికెట్ కీపర్-బ్యాటర్ ఈ సీజన్‌లో RCB కోసం అద్భుతమైన ఫామ్‌లో ఉన్నాడు మరియు అందువల్ల అతను SA సిరీస్‌కి కూడా భారతదేశం యొక్క T20I జట్టులో ఎంపికయ్యాడు. ఈ సీజన్‌లో 55 కంటే ఎక్కువ సగటుతో, కార్తీక్ RCB బ్యాటింగ్ లైనప్‌కు చాలా అవసరమైన వృద్ధిని అందించడానికి ఇష్టపడతాడు.

మహిపాల్ లోమ్రోర్: ఎడమచేతి వాటం బ్యాటర్ ఈ సీజన్‌లో పెద్దగా చేయాల్సిన పని లేదు, అయితే అతను బ్యాటింగ్‌లోకి వచ్చి LSGకి వ్యతిరేకంగా తన సత్తాను చూపించే అవకాశం వస్తే అవసరమైన పనిని చేయాలని చూస్తాడు.

షాబాజ్ అహ్మద్: స్పిన్-బౌలింగ్ ఆల్-రౌండర్ ఈ సీజన్‌లో తన బరువు కంటే ఎక్కువ పంచ్ చేశాడు మరియు ఫ్రాంచైజీకి నాణ్యమైన ప్రదర్శనలు ఇచ్చాడు. అయితే, బౌలింగ్‌ని ఇష్టపడ్డారు క్వింటన్ డి కాక్ ఒక సవాలుగా ఉంటుంది మరియు షాబాజ్ తన నాడిని ఎలా పట్టుకున్నాడో చూడటం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

వానిందు హసరంగా:శ్రీలంక స్పిన్నర్ ప్రస్తుతం ఈ సీజన్‌లో 24 స్కాల్ప్‌లతో అత్యధిక వికెట్లు తీసిన రెండవ బౌలర్‌గా ఉన్నాడు మరియు ఆట మధ్య కాలంలో RCBకి స్థిరమైన వికెట్లను అందించడంలో అతను కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నాడు.

హర్షల్ పటేల్: పేసర్ ఈ సీజన్‌లో 18 వికెట్లు తీశాడు మరియు డెత్ వద్ద బౌలింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అతను RCBకి కీలక బౌలర్. అతను అతిపెద్ద హిట్టర్‌లకు వ్యతిరేకంగా కూడా తనని తాను నిలబెట్టుకుంటాడు మరియు అందువల్ల అతను కెప్టెన్ ఫాఫ్‌కి గో-టు బౌలర్.

పదోన్నతి పొందింది

సిద్ధార్థ్ కౌల్: గత మ్యాచ్‌లో ఫామ్ లేని స్థానంలో పేసర్ జట్టులోకి వచ్చాడు మహ్మద్ సిరాజ్ మరియు RCB చివరి గేమ్ నుండి విన్నింగ్ కాంబినేషన్‌తో కదలడం చూడటం కష్టం.

జోష్ హాజిల్‌వుడ్: 10 మ్యాచ్‌ల్లో 15 వికెట్లు పడగొట్టిన హాజిల్‌వుడ్ RCBకి బంతితో శుభారంభం అందించాడు. అతను పంజాబ్ కింగ్స్‌పై కేవలం ఒక చెడ్డ ఆటను కలిగి ఉన్నాడు మరియు దానిని మినహాయించి, అతను చాలా స్థిరంగా ఉన్నాడు.

ఈ వ్యాసంలో ప్రస్తావించబడిన అంశాలు

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments