Sunday, June 26, 2022
HomeAutoఅన్ని తప్పుడు కారణాలతో హెడ్‌లైన్స్ చేసిన 9 కార్లు

అన్ని తప్పుడు కారణాలతో హెడ్‌లైన్స్ చేసిన 9 కార్లు


కార్లు వాటి ప్రత్యేక ఫీచర్ల కోసం నిత్యం వార్తల్లో కనిపిస్తాయి. ఈ జాబితాలో అలాంటి తొమ్మిది కార్లు ఉన్నాయి, అవి అంత మంచి కారణాల వల్ల ముఖ్యాంశాలను పొందాయి.

ఒకవైపు, 1960 నాటి ఆస్టన్ మార్టిన్ వంటి కార్ మోడల్‌లు వాటి అన్యదేశ ఫీచర్లను మర్చిపోవడం మరియు మన జ్ఞాపకాలలో ఉండడం కష్టం. అయితే కొన్ని కార్లు కూడా ఉన్నాయి మరియు వాటిలో అన్ని తప్పుల కారణంగా దృష్టిని ఆకర్షించాయి. ఈ హెడ్‌లైన్-గ్రాబింగ్ కార్లు విసుగు, విచిత్రం, అసహ్యం మరియు అసౌకర్యాన్ని వెదజల్లుతున్నాయి. మేము ఏ కార్ల గురించి మాట్లాడుతున్నామో తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి మీకు ఉందా? అలాంటప్పుడు, ఈ చమత్కార జాబితా ద్వారా స్క్రోల్ చేస్తూ ఉండండి!

ఫోర్డ్ బ్రోంకో (OJ సింప్సన్)

ఈ కారు తక్కువ వేగంతో ఛేజింగ్ కోసం ఉపయోగించబడినందున ముఖ్యాంశాలను పొందింది! ఆసక్తికరమైన! ఛేజ్ US అంతటా ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడింది. ఈ వేట చివరికి OJ సింప్సన్ బ్రెంట్‌వుడ్ ఇంటి వద్ద ముగిసింది.

లింకన్ కాంటినెంటల్ SS-100 X (జాన్ F. కెన్నెడీ)

లింకన్ కాంటినెంటల్ SS-100X చరిత్రలో అత్యంత ముఖ్యమైన సంఘటనలలో ఒకటిగా పాల్గొనడానికి ముందు విజయవంతమైంది. జాన్ ఎఫ్. కెన్నెడీ హత్యకు గురైన సమయంలో ఇదే ఖచ్చితమైన వాహనాన్ని నడుపుతున్నాడని తెలిస్తే మీరు షాక్ అవుతారు.

5odlcbrg

BMW 7-సిరీస్ (టుపాక్ షకుర్)

టుపాక్ షకుర్‌పై కాల్పులు జరిపిన రాత్రి, సుగే నైట్ మోడిఫైడ్ BMW 7-సిరీస్ మాదిరిగానే వాహనం నడుపుతున్నాడు. ఈ కారు ఇటీవల లాస్ వెగాస్‌లో జరిగిన అమ్మకాల వేలంలో 1.2 మిలియన్ పౌండ్ల అద్భుతమైన ధరతో కనిపించింది!

పోర్స్చే 550 స్పైడర్ (జేమ్స్ డీన్)

జేమ్స్ డీన్ చాలా ప్రసిద్ధ సినిమా మరియు రేసింగ్ కెరీర్‌ను ఆస్వాదించాడు. అతను పోర్స్చే 550 స్పైడర్‌ను కొనుగోలు చేశాడు మరియు దానిని కాలిఫోర్నియాలోని సాలినాస్‌లో రేసింగ్ ఈవెంట్‌లో నడపడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. దురదృష్టవశాత్తు, కారు డీన్ మరణానికి దారితీసిన ఘోరమైన ప్రమాదంలో చిక్కుకుంది. కారు జిన్క్స్ చేయబడిందని పుకార్లు కూడా ఉన్నాయి, ఎందుకంటే దాని ఇంజిన్ మరియు భాగాలను స్కాల్ చేసి ఇతర కార్లలో ఉపయోగించినప్పుడు, వారు ఒక మరణంతో సహా చెడు ప్రమాదాలకు గురయ్యారు.

vqihkb4o

మెర్సిడెస్ గ్రాసర్ 770 (అడాల్ఫ్ హిట్లర్)

మెర్సిడెస్ ఈ మోడల్ యొక్క 88 యూనిట్లను మాత్రమే ఉత్పత్తి చేసింది మరియు వాటిలో ఒకటి హిట్లర్ యాజమాన్యంలో ఉంది మరియు ఉపయోగించబడింది. ఈ మోడల్ నాజీ జర్మనీలోని ఉన్నత స్థాయి అధికారులకు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంది. అది వెలుగులోకి రావడానికి ఎంత పేలవమైన కారణం, కాదా?

వోక్స్‌వ్యాగన్ బీటిల్ (టెడ్ బండీ)

చాలా ఇష్టపడే వోక్స్‌వ్యాగన్ బీటిల్‌ను సీరియల్ కిల్లర్ టెడ్ బండీ సొంతం చేసుకున్నారు. బండి చేసిన ప్రతి క్రూరమైన దాడిలో ఈ వాహనం అతనికి తోడుగా ఉండేది. భయానకంగా మరియు విచిత్రంగా!

79bpg9d

185 mph AC కోబ్రా కూపే (జాక్ సియర్స్)

జాక్ సియర్స్ కోబ్రాను సొంతం చేసుకున్న లెజెండరీ రేసర్. పబ్లిక్ రికార్డులలో, ఈ కారు 185 mph వేగంతో దూసుకుపోతుంది. ఈ వేగ పరిమితి చట్టపరమైన పరిమితులకు మించి ఉన్నందున, ప్రెస్ వెంటనే వార్తలను పట్టుకుంది. కోబ్రా యొక్క ఆశ్చర్యకరమైన వేగ స్థాయిలు చివరికి మోటార్‌వే వేగ పరిమితిని ప్రవేశపెట్టడానికి మార్గం సుగమం చేసింది.

పోర్స్చే కారెరా GT (పాల్ వాకర్)

కారు విడుదలైన 10 సంవత్సరాల తర్వాత కూడా విషాదకరమైన స్పాట్‌లైట్‌లో ఉంది. వాకర్ ప్రాణాలను తీసిన క్రాష్‌లో పోర్స్చే కారెరా GT చిక్కుకుందని చాలా మంది పాల్ వాకర్ అభిమానులకు తెలుసు.

మెర్సిడెస్ S-క్లాస్ (ప్రిన్సెస్ డయానా)

యువరాణి డయానా మరణంపై, ఆమె మెర్సిడెస్ ఎస్-క్లాస్ వాహనం శిథిలాల చిత్రాలు ప్రపంచ వార్తల్లో కనిపించాయి. టన్నెల్‌లోని పిల్లర్‌ను కారు ఢీకొట్టింది.

pj4aofk

0 వ్యాఖ్యలు

గుర్తుంచుకోండి, అన్ని ప్రచారాలు మంచివి కావు మరియు ఈ తొమ్మిది కార్లు దానిని రుజువు చేస్తాయి! ఈ జాబితా గురించి మీ ఆలోచనలు ఏమిటి? అటువంటి విచిత్రమైన హెడ్‌లైన్-గ్రాబ్ కార్ల గురించి మీకు తెలిస్తే మాతో పంచుకోండి!

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments