Sunday, June 26, 2022
HomeLatest Newsఎలోన్ మస్క్ అతని గురించి "లీక్డ్ ఇంటర్నల్ స్లాక్ మెసేజెస్" పై

ఎలోన్ మస్క్ అతని గురించి “లీక్డ్ ఇంటర్నల్ స్లాక్ మెసేజెస్” పై


ఎలోన్ మస్క్ అతని గురించి “లీక్డ్ ఇంటర్నల్ స్లాక్ మెసేజెస్” పై

మిస్టర్ మస్క్‌కి ట్విట్టర్ ఉద్యోగుల ఆందోళనలను తగ్గించడానికి ఈ సమావేశం ఒక అవకాశంగా భావించబడింది.

మైక్రో-బ్లాగింగ్ వెబ్‌సైట్ ట్విట్టర్ యజమాని త్వరలో కాబోతున్న ఎలోన్ మస్క్, గురువారం ఆల్-హ్యాండ్ మీటింగ్‌లో ప్రసంగిస్తున్నప్పుడు తమ కాబోయే బాస్ గురించి మాట్లాడిన ఉద్యోగుల స్లాక్ సందేశాలు లీక్ కావడంపై స్పందించారు.

ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేసిన స్లాక్ సందేశాల వీడియోకు ప్రతిస్పందనగా మిస్టర్ మస్క్ “ఆసక్తికరంగా ఉంది” అని అన్నారు.

దాదాపు 50,000 మంది బిలియనీర్ ప్రత్యుత్తరాన్ని లైక్ చేసారు, వారిలో కొందరు ట్విట్టర్ ఉద్యోగులు “క్రైబేబీస్”గా ఎందుకు మారారని ప్రశ్నించారు. “వారు వేరే చోట, ముఖ్యంగా ఈ ఆర్థిక వ్యవస్థలో పని చేయగలరని వారికి తెలియదా? చాలా మంది వ్యక్తులు పని చేస్తున్నారు. మీరు అసంతృప్తిగా ఉంటే మీరు వేరే చోటికి వెళ్లండి. ఒక యజమాని తన వద్ద ఎవరినీ పని చేయకుంటే, అతను తన విధానాన్ని మార్చుకుంటాడు లేదా విరిగిపోతుంది” అని ఒక వినియోగదారు ట్వీట్ చేశారు.

ట్విటర్ ఉద్యోగులు స్లాక్‌పై మీమ్‌లను పోస్ట్ చేశారని మరియు వ్యాపారం మరియు ఉద్యోగి పరిహారం కోసం మిస్టర్ మస్క్ తన దృష్టికి ఉపయోగకరమైన సమాధానాలను అందించడం లేదని ఫిర్యాదు చేశారని వార్తా సంస్థ రాయిటర్స్ నివేదించింది.

ది అఖిలపక్ష సమావేశం కంపెనీని అధికారికంగా టేకోవర్ చేయడానికి ముందు ఉద్యోగుల ఆందోళనలను నివృత్తి చేసేందుకు Mr మస్క్‌కి ఒక అవకాశంగా ఉద్దేశించబడింది.

“నేను ట్విట్టర్‌ని ప్రేమిస్తున్నాను,” మిస్టర్ మస్క్ సమావేశం ప్రారంభంలో చెప్పారు వోక్స్. “కొందరు తమ భావాలను వ్యక్తీకరించడానికి వారి జుట్టును ఉపయోగిస్తారు, నేను ట్విట్టర్‌ని ఉపయోగిస్తాను. చాలా మంది వ్యక్తులతో ఏకకాలంలో కమ్యూనికేట్ చేయడానికి మరియు ఆ సందేశాన్ని నేరుగా ప్రజలకు చేరవేయడానికి ఇది ఉత్తమ ఫోరమ్ అని నేను భావిస్తున్నాను” అని అతను అవుట్‌లెట్ ద్వారా పేర్కొన్నాడు.

Mr మస్క్ అప్పుడు ట్విట్టర్ తన హెడ్‌కౌంట్‌ను తగ్గించాల్సిన అవసరం ఉందని తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు, అయితే సోషల్ మీడియా కంపెనీని తన $44 బిలియన్ల ప్రణాళికాబద్ధంగా స్వాధీనం చేసుకోవడం గురించి మరికొన్ని కొత్త వివరాలను అందించాడు.

ట్విటర్ ఎగ్జిక్యూటివ్ మోడరేట్ చేసిన ఫ్రీవీలింగ్ ప్రశ్న మరియు సమాధాన సెషన్‌కు అతను 10 నిమిషాలు ఆలస్యంగా కనిపించాడు, దీనిలో మిస్టర్ మస్క్ గ్రహాంతరవాసులు మరియు ఇతర అంతరిక్ష నాగరికతల ఉనికి గురించి మరియు ట్విట్టర్ “నాగరికత మరియు స్పృహ”కి సహాయపడాలనే తన అభిప్రాయాన్ని గురించి ఆలోచించాడు.

రాకెట్ కంపెనీ SpaceX యొక్క CEO కూడా అయిన టెస్లా చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్, ట్విటర్ సిబ్బందికి తాను సేవ యొక్క వినియోగదారు సంఖ్యలను 229 మిలియన్ల నుండి పెంచాలనుకుంటున్నట్లు చెప్పారు. కనీసం 1 బిలియన్ ప్రజలు మరియు కంపెనీకి ప్రకటనలు ముఖ్యమైనవిగా ఉంటాయని చెప్పారు.

“హెడ్‌కౌంట్ మరియు ఖర్చుల విషయంలో కొంత హేతుబద్ధీకరణ అవసరం. ప్రస్తుతం, ఖర్చులు రాబడిని మించిపోయాయి. ముఖ్యమైన సహకారం అందించే ఎవరైనా ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు” అని Mr మస్క్ అన్నారు.

రిమోట్‌గా పని చేయడంపై అతని అభిప్రాయాల గురించి ఉద్యోగులు అతనిని అడిగినప్పుడు, Mr మస్క్ ట్విట్టర్ సిబ్బంది కార్యాలయంలో పని చేయడానికి మొగ్గు చూపాలని తాను నమ్ముతున్నానని, అయితే కొన్ని మినహాయింపులు చేయడానికి సుముఖత వ్యక్తం చేసినట్లు చెప్పారు. పక్షపాతం “వ్యక్తిగతంగా పనిచేయడం పట్ల దృఢంగా ఉండాలి, కానీ ఎవరైనా అసాధారణంగా ఉంటే, రిమోట్ పని పర్వాలేదు” అని అతను చెప్పాడు.

.


#ఎలన #మసక #అతన #గరచ #లకడ #ఇటరనల #సలక #మసజస #ప

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments