Sunday, June 26, 2022
HomeTrending Newsఒక ఆదితి పోహంకర్ షో అన్ని విధాలుగా, మొదటి సారి కంటే చాలా ఎక్కువ -2.5...

ఒక ఆదితి పోహంకర్ షో అన్ని విధాలుగా, మొదటి సారి కంటే చాలా ఎక్కువ -2.5 నక్షత్రాలు


ఒక ఆదితి పోహంకర్ షో అన్ని విధాలుగా, మొదటి సారి కంటే చాలా ఎక్కువ -2.5 నక్షత్రాలు

స్టిల్‌లో అదితి పోహంకర్ ఆమె సీజన్ 2. (సౌజన్యం: YouTube)

తారాగణం: ఆదితి పోహంకర్, విశ్వాస్ కిని, శివాని రంగోల్, సామ్ మోహన్ మరియు సుహిత తట్టే

దర్శకుడు: ఆరిఫ్ అలీ

రేటింగ్: రెండున్నర నక్షత్రాలు (5లో)

ఆమె తిరిగి. ప్రశ్న ఏమిటంటే: ఆమె తన ముంబై పోలీసు క్రైమ్ బ్రాంచ్ ఉన్నతాధికారుల చేతుల్లో ఉన్న కీలుబొమ్మగా మరియు సీజన్ 1లో హనీట్రాప్‌కు పాల్పడిన నేరస్థులకు మించి పరిణామం చెందిందా?

పోలీస్ కానిస్టేబుల్ భూమిక పరదేశి (ఆదితి పోహంకర్) ముంబై అండర్‌వరల్డ్‌లోని భయంకరమైన, ప్రమాదకరమైన మరియు చీకటి సందుల్లో నిజంగా కొంత పురోగతి సాధించింది. యొక్క 7 ఎపిసోడ్‌లకు పైగా, వాస్తవంలో ఇది వ్యక్తమవుతుంది ఆమె సీజన్ 2ఆమె ఆత్మవిశ్వాసంతో స్థిరంగా పెరుగుతుంది, ఆత్మవిశ్వాసంతో సమానమైన దానిని పొందుతుంది, ఆమెకు కేటాయించిన ఉద్యోగం యొక్క ‘భౌతిక’ ప్రోత్సాహకాలను ఆస్వాదించడం ప్రారంభించింది మరియు ఆమె ఒక ఆటలో కీలకమైన మలుపుగా నిరూపించబడే ఒక ముఖ్యమైన మొదటిదాన్ని నమోదు చేస్తుంది. -ఉత్తమతత్వం.

మరొక ప్రశ్న: భూమిలో పరివర్తన చెందుతుందా? ఆమె సీజన్ 2 ఆమె గతంలో లేని దానితో ఆమెకు ఆయుధాలు ఇవ్వాలా? ఇది నిజంగా చేస్తుంది. భూమి తన సన్నగా ఉన్న మాజీ భర్త గురించిన సత్యాన్ని తెలుసుకుంటుంది – అది తనపై తనకున్న నమ్మకాన్ని పునరుద్ధరించి, ఆమె పైచేయి సాధించడంలో సహాయపడుతుంది.

సీజన్ 2 2020లో పోహంకర్‌కు కెరీర్‌లో పెద్ద ఊపును అందించిన నెట్‌ఫ్లిక్స్ సిరీస్ మొదటి విహారయాత్ర కంటే కొంచెం మెరుగ్గా పనిచేస్తుంది ఎందుకంటే క్రిమినల్ సూత్రధారి గుహలో నాయక్ (కిషోర్ కుమార్ జి.)తో ఆమె ఎన్‌కౌంటర్లు ఇప్పుడు ఆమెను ఆమె ప్రారంభించిన చోటు నుండి మరింత దూరంగా నెట్టివేస్తున్నాయి.

ఇంతియాజ్ అలీ రూపొందించారు మరియు వ్రాసారు, ఆరిఫ్ అలీ దర్శకత్వం వహించారు మరియు అమిత్ రాయ్ లెన్స్ అందించారు, ఆమె సీజన్ 2 పేలుడు చర్యతో మొదలవుతుంది – నిజమైన మారణహోమం – ఇది స్థిరమైన కథన పద్ధతుల్లో స్థిరపడకముందే, భూమి-నాయక్ కథను కొత్త దిశలో నడిపించే ఉద్దేశ్యంతో స్క్రీన్ రైటర్ రూపొందించిన భాగాలను అమర్చడం మరియు అమలు చేయడం.

ఈ ప్రదర్శనలో అనేక విపరీతమైన హింసాత్మక దృశ్యాలు ఉన్నాయి (వాటిలో చాలా వాటిలో, భూమి ముగింపులో ఉంది) మరియు నేరస్థుల రహస్య ప్రదేశాలు మరియు డ్రగ్ వేర్‌హౌస్‌లపై అనేక యాక్షన్-ప్యాక్డ్ పోలీసు దాడులు అధిక శరీర గణనలకు దారితీస్తాయి, అయితే ఏడు ఎపిసోడ్‌ల దృష్టి చతురస్రాకారంలో ఉంటుంది. భూమిపై, ఆమె పోలీసు ఉన్నతాధికారులు, సెక్స్ వర్కర్లు ఆమె తన పెద్ద, దీర్ఘకాలిక ప్రణాళికలు మరియు జారే మరియు అర్థం చేసుకోలేని ఆధునిక మెఫిస్టోఫెల్స్‌ను ఆకర్షిస్తారు, వారు మీరు ఇష్టపడే వ్యక్తిని చంపడం మీకు “నిజమైన శక్తిని” ఇస్తుందని నమ్ముతారు.

భూమి తన ఆత్మను దెయ్యానికి అమ్ముకుంటుందా? ఆమె నిజంగా అధికారం వెంబడిస్తోంది. ఆమె ఇకపై ముంబై చాల్‌కు చెందిన దిగువ మధ్యతరగతి అమ్మాయి కాదు, ఆమె ప్రపంచమంతా మరియు ఆమె లీగ్‌కి ఒక మైలు దూరంలో ఉన్న ఒక అసైన్‌మెంట్‌లోకి నెట్టబడింది. ఆమె వన్ వే స్ట్రీట్‌లో ఉన్నట్లు ఆమె గుర్తించింది. ఆమె రహస్య ఏజెంట్‌గా తన మార్గాన్ని కనుగొనడం నేర్చుకునేలా ఉంది.

కొకైన్ స్మగ్లర్ల గుట్టును ఛేదించడానికి, తన సన్నిహిత సహాయకుల సర్కిల్‌కు వెలుపల ఎవరూ చూడని వ్యక్తి, వ్యక్తిగతంగా లేదా ఫోటోగ్రాఫ్‌లను ఛేదించడానికి ఆమె ధరించి ఉన్న ఒక వీధి వాకర్ యొక్క రెచ్చగొట్టే దుస్తులు ఆమెను తీవ్రమైన ప్రమాదంలో పడవేసాయి మరియు ఆమెను బహిర్గతం చేస్తాయి. ప్రెడేటర్ యొక్క కుతంత్రాలను మనుగడ కోరుకునే ప్రపంచం.

ఆమె ఇప్పటికీ తన ఆయి (సుహిత తట్టే)తో నివసిస్తుంది, ఆమె చాలా కాలంగా ఇంటికి దూరంగా ఉండటంతో బాధపడుతుంది మరియు ఆమె సోదరి రూపాలి (శివానీ రంగోల్)తో ఆమె తీవ్రమైన విబేధాలు కలిగి ఉంది, స్నోబాల్ శాశ్వతంగా పడిపోయే ప్రమాదం ఉంది.

భూమి వ్యక్తిగత ఆశయాలను పెంపొందించుకోవడం మరియు తన స్వంత మనస్సు యొక్క ఆదేశాలకు ప్రతిస్పందించడం ప్రారంభించడంతో, ఆమె విధేయత క్షీణించే ప్రమాదం ఉంది మరియు అయినప్పటికీ ఆమె తన ప్రశాంతతను నిలుపుకోవడం మరియు ఆమె మచ్చల మనస్సులో సంభవించే క్రమంగా మార్పులను ముసుగు చేయడం మరియు ఆమె చర్యలను ప్రభావితం చేయడం వంటివి నిర్వహిస్తుంది.

రూపాంతరం చెందిన మహిళ ఇప్పటికీ తన చుట్టూ ఉన్న పురుషుల నుండి ఆమోదం కోసం వెతుకుతోంది, కానీ ఆమె మిషన్ ప్రారంభ స్థానం నుండి చాలా దూరం వచ్చినందున ఆమె ఏజెన్సీలో కొంత భాగాన్ని ఆమెకు పునరుద్ధరించడంతో, ఆమె బలీయమైన వాటిని కూడా స్ట్రింగ్ చేయగలదు. నాయక్ వెంట ఉన్నారు.

ఆ మేరకు, ఆమె సీజన్ 2 గతం నుండి గుర్తించదగిన విరామాన్ని సూచిస్తుంది. పోలీస్ ఫోర్స్‌లోని పవర్ డైనమిక్స్ – భూమికా పరదేశి మరియు ఆమె తక్షణ ఉన్నతాధికారులు, ACP జాసన్ ఫెర్నాండెజ్ (విశ్వాస్ కిని) మరియు కొత్త క్రైమ్ బ్రాంచ్ హెడ్, DCP ఖుర్షీద్ ఆలం (హైదరాబాద్ థియేటర్ వెటరన్ మహమ్మద్ అలీ బేగ్) – మరియు ఆమె నాయక్‌తో ఆడే ఆటలు ఆమె శరీరం యొక్క కోరికలను తీర్చడం మరియు ఆమె మిషన్ యొక్క డిమాండ్లను తీర్చడంపై దృష్టి ఆమెను గణనీయమైన స్థాయిలో విముక్తి చేస్తుంది.

ఈ సీజన్ భూమిని అనుసరిస్తుంది, ఆమె ఉద్వేగభరితమైన కదలికలలో అంతర్లీనంగా ఉన్న ప్రమాదాలను ఆమె నావిగేట్ చేస్తుంది, అది ఆమె నివేదించిన వ్యక్తితో విభేదిస్తుంది – ACP ఫెర్నాండెజ్. తరువాతి వ్యక్తి ఆమెను తన “గొప్ప విజయం” అని పిలుస్తాడు మరియు ఆమె ఏమి చేస్తుందో అతనికి ఖచ్చితంగా తెలియనప్పటికీ “ఆమె ఉత్తమంగా చేయమని” ఆమెను ప్రోత్సహిస్తుంది.

ఒకానొక సమయంలో, భూమి తను చేయని ఒక చర్య తర్వాత మానసికంగా మరియు మానసికంగా దెబ్బతింటుంది. “ఇది నేను కాదు,” ఆమె ACP ఫెర్నాండెజ్‌తో చెప్పింది. శారీరక హింసతో ఆమె స్పష్టంగా సుఖంగా లేదు.

ఆమె సీజన్ 2 సైకలాజికల్ థ్రిల్లర్ యొక్క నిబంధనలను సిరీస్ యొక్క సీజన్ 1 కంటే తక్కువ తీవ్రంగా స్వీకరించింది. ఇది ఒక అజేయమైన నేరస్థుని మరియు అతనితో ప్రమాదకరమైన మరియు అసంభవమైన సంబంధాన్ని ఏర్పరుచుకునే ఒక మహిళ యొక్క మనస్సులలోకి విచారణ యొక్క డొమైన్‌లోకి ప్రవేశిస్తుంది, ఎందుకంటే ఆమె బహుశా అతనిలో తన విధిని మార్చడానికి మరియు ఉపేక్ష సంవత్సరాలకు ముగింపు పలికే అవకాశాన్ని చూస్తుంది. తన దుస్థితికి తనను తాను నిందించుకునేలా గ్యాస్‌లిట్‌లో ఉన్నప్పుడు ఆమె భరించిందని తిరస్కరణ.

స్పష్టంగా, భూమి పరదేశి సీజన్ 1లో వారి గైర్హాజరుతో ప్రస్ఫుటంగా కనిపించే పొరలను పొందింది. ఆమె ఎవరో మరియు ఆమె ఎవరో ఒక కఠినమైన గేమ్‌లో మనుగడ సాగించడానికి ఆమె ఎవరో మధ్య ఉన్న అంతరం కథకు ఒక నిర్దిష్ట స్థాయి తన్యత శక్తిని అందిస్తుంది. అయితే, నాయక్‌తో ఆమె ఎన్‌కౌంటర్‌లు పునరావృతమయ్యే లూప్‌లో మునిగిపోతాయి, అది కథనాన్ని తగ్గించింది.

వాస్తవానికి, మసాలా దినుసుల కోసం ఇక్కడ చాలా స్కిన్ షోలు ఉన్నాయి, అయితే ఈ సెక్స్ సన్నివేశాలు సిజిల్ కారకాన్ని డయల్ చేసే అవకాశం లేదు. భూమి ‘శత్రువు’తో మంచంపైకి దూకినప్పుడు, దృశ్యాలు, అవి చీజీగా మరియు మూలుగులకి అర్హమైనవి కానప్పుడు, నిజమైన అభిరుచి మరియు నిప్పు లేకుండా భయంకరంగా మరియు స్వీయ-స్పృహతో ఉంటాయి. లైంగిక ఎన్‌కౌంటర్లు ఊహించిన మరియు అమలు చేయబడిన విధానంలో తప్పు బహుశా నటీనటులది కాదు.

ఆదితి పోహంకర్ పూర్తి నమ్మకంతో భూమిక పరదేశి చర్మంలోకి ప్రవేశించి, ఒక స్త్రీ యొక్క సంక్లిష్టతలను పూర్తి స్థాయిలో నొక్కిచెప్పారు. కిషోర్ కుమార్ జి. ఒక తత్వవేత్త యొక్క అచ్చులో ప్రధాన-విలన్‌గా నటించాడు, అతని కారణం యొక్క న్యాయాన్ని ఒప్పించిన ఒక ఆత్మవిశ్వాసం గల తిరుగుబాటుదారుని సాంగ్‌ఫ్రాయిడ్‌తో విషపూరితం చేస్తాడు.

విశ్వాస్ కిని పాత్ర అతనిని అనేక భావోద్వేగాల శ్రేణిలో ప్రయాణించడానికి అనుమతిస్తుంది, స్క్రీన్ పోలీసులు చాలా అరుదుగా అద్భుతమైన దూరం వరకు వచ్చారు. వచ్చిన అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకుంటాడు.

తీర్పు: ఆమె సీజన్ 2 అదితి పోహంకర్ షో అన్ని విధాలా, ఇది మొదటిసారి కంటే చాలా ఎక్కువ. ఏది ఏమైనప్పటికీ, ప్రదర్శన పురుషుల చూపు యొక్క పరిమితుల నుండి విముక్తి పొందడంలో సహాయపడదు.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments