Sunday, June 26, 2022
HomeAutoరోడ్లపై ట్రాఫిక్‌ను నివారించడానికి 6 హక్స్

రోడ్లపై ట్రాఫిక్‌ను నివారించడానికి 6 హక్స్


మీ రోజువారీ ప్రయాణంలో గంటల తరబడి ట్రాఫిక్‌లో చిక్కుకుపోవడమేనా? సరే, రోడ్లపై భారీ రద్దీని అధిగమించడానికి ఈ పూర్తి ప్రూఫ్ హక్స్‌లను చూడండి!

అది మెట్రోపాలిటన్ నగరమైనా లేదా చిన్న పట్టణమైనా; ట్రాఫిక్ ఎవరినీ విడిచిపెట్టదు! ట్రాఫిక్ మీ పునరుజ్జీవన మూడ్ మరియు పని షెడ్యూల్‌ను ఒక్కసారిగా పాడు చేస్తుంది. చాలా మంది రోజువారీ ప్రయాణికులు ట్రాఫిక్‌ను దాటవేయడానికి రైళ్లు లేదా మెట్రోలకు మారాలని కోరుకుంటున్నారనేది రహస్యం కాదు. కానీ మీరు ఇకపై అలా చేయవలసిన అవసరం లేదు. శుభవార్త కొన్ని సాధారణ హక్స్‌తో, మీరు ట్రాఫిక్ నుండి దూరంగా ఉండవచ్చు మరియు ప్రతిసారీ సమయానికి చేరుకోవచ్చు! కాబట్టి, ట్రాఫిక్‌ను నివారించడానికి ఈ జీవితాన్ని మార్చే హ్యాక్‌ల గురించి తెలుసుకోవడానికి మీరు ఆసక్తిగా ఉన్నారా?

ట్రాఫిక్ హ్యాక్‌లు:

ప్రత్యామ్నాయ మార్గాలను తనిఖీ చేయండి

మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను సద్వినియోగం చేసుకునే సమయం వచ్చింది. మీ ప్రయాణానికి కనీసం రెండు ఉత్తమ మార్గాలను గుర్తించడానికి మీ ఫోన్‌లోని మ్యాప్‌లను ఉపయోగించండి. మొదటి మార్గం ఎక్కువగా రద్దీగా ఉంటే, మరొక మార్గాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకోవడం మీ బ్యాకప్ కావచ్చు. అలాగే, ఆన్‌లైన్ మరియు ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్‌లను సమీక్షించండి. నిజ-సమయ అప్‌డేట్‌ల కోసం మీరు మీ సహోద్యోగులను లేదా మీది అదే మార్గాన్ని భాగస్వామ్యం చేసే వ్యక్తులను కూడా అడగవచ్చు.

p345mcp

మీ ప్రయాణానికి సమయం

కొన్నిసార్లు మీరు ఏ మార్గంలో ప్రయాణించినా, ట్రాఫిక్ తప్పించుకోలేనిది. ఉదాహరణకు, ఉదయం 8.30 నుండి 9.00 గంటల మధ్య రద్దీ ఎక్కువగా ఉండే సమయాల్లో రద్దీ ఎక్కువగా ఉంటుంది. చాలా మంది ప్రజలు ఆ సమయంలో తమ కార్యాలయాలకు లేదా విశ్వవిద్యాలయాలకు ప్రయాణిస్తున్నారు. మీ ఇంటి నుండి కొంచెం ముందుగానే బయలుదేరడం ట్రాఫిక్‌ను నివారించడానికి గొప్ప హ్యాక్ కావచ్చు. 10 నిమిషాల ముందుగా ప్రారంభించడం వల్ల సమూలమైన మార్పు రావచ్చు!

ట్రాఫిక్ నివేదికలను పరిగణించండి

మీరు మీ ప్రయాణానికి బయలుదేరే ముందు, ట్రాఫిక్ నివేదికలను చూడాలని మేము మీకు సిఫార్సు చేస్తున్నాము. నిజ-సమయ నవీకరణలను అందించే రేడియో స్టేషన్‌కు ట్యూన్ చేయండి. ఈ ట్రాఫిక్ రిపోర్ట్‌లు మీ మార్గాన్ని ప్లాన్ చేయడంలో మరియు ప్రో లాగా గత ట్రాఫిక్‌ను దాటవేయడంలో మీకు సహాయపడతాయి! ట్రాఫిక్ నివేదికలు రోడ్డు ప్రమాదాలు మరియు ట్రాఫిక్ ఎక్కువగా ఉండే రోడ్డు నిర్మాణ పనులపై కూడా వెలుగునిస్తాయి.

48u508v

లైవ్ ట్రాఫిక్ అప్‌డేట్‌లను ట్రాక్ చేయండి

మీరు ట్రాఫిక్ పరిస్థితుల గురించి మీకు లైవ్ అప్‌డేట్‌లను అందించే GPS పరికరాలతో మీ వాహనాన్ని సన్నద్ధం చేయవచ్చు. మీరు మీ వాహనంలో ప్రతిరోజూ ప్రయాణిస్తే GPS పరికరాలు ఉపయోగపడతాయి. మీరు ఒక ప్రదేశంలో రద్దీని అధిగమించినప్పటికీ, రాబోయే రూట్‌లో ట్రాఫిక్ ఎలా పెరుగుతుందో మీకు తెలియకపోవచ్చు. GPSకి ధన్యవాదాలు, ట్రాఫిక్ పరిస్థితులపై నిజ-సమయ నవీకరణలు మరింత అందుబాటులోకి వచ్చాయి.

ద్విచక్ర వాహనాన్ని ఉపయోగించండి

మీరు ట్రాఫిక్‌ను అధిగమించాలనుకున్నప్పుడు ద్విచక్ర వాహనాలు అస్సలు లేవు. మీరు ఇరుకైన వీధుల గుండా ట్విస్ట్ మరియు తిరగవచ్చు మరియు అంతరాల ద్వారా మీ మార్గాన్ని చేయవచ్చు. ఉదాహరణకు, ఒక చిన్న వీధిలో రద్దీగా ఉంది, అక్కడ మరో నాలుగు చక్రాల వాహనం రివర్స్ పార్క్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తోంది. బైక్‌కు ధన్యవాదాలు, మీరు కారు పార్కింగ్ చేస్తున్నప్పుడు మిగిలి ఉన్న చిన్న స్థలం నుండి తప్పించుకోవచ్చు!

ఇరుకైన దారులను నివారించండి

ఇరుకైన దారులు తప్పించుకోలేని ట్రాఫిక్ మరియు రద్దీని ఆకర్షిస్తాయి. ఎందుకంటే ఈ ఇరుకైన దారులు నాలుగు చక్రాల వాహనాలకు అనువుగా ఉండవు. రెండు వైపుల నుండి అనేక వాహనాలు అనుసరిస్తాయి, ఇది యుక్తిని కష్టతరం చేస్తుంది. మీరు సమయానికి చేరుకోవడానికి ఈ ఇరుకైన మార్గాలను తీసుకోవాలని మీరు శోదించబడవచ్చు. అయినప్పటికీ, మీరు రద్దీలో చిక్కుకుపోవచ్చు, అది ఎప్పటికీ క్లియర్ చేయబడదు.

rlb927f8

0 వ్యాఖ్యలు

ట్రాఫిక్‌ను అధిగమించడానికి మరియు సమయానికి కార్యాలయానికి చేరుకోవడానికి ఈ హ్యాక్‌లను ప్రయత్నించండి. మీకు ఏవైనా ఇతర అవగాహన ఉన్న ట్రాఫిక్-బీటింగ్ హక్స్ తెలుసా? మమ్ములను తెలుసుకోనివ్వు!

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments