Sunday, June 26, 2022
HomeAutoరోడ్ ట్రిప్‌లో నావిగేట్ చేయడం ఎలా?

రోడ్ ట్రిప్‌లో నావిగేట్ చేయడం ఎలా?


మీ రోడ్ ట్రిప్‌లో నావిగేషన్ ఎల్లప్పుడూ సమస్యగా ఉండవలసిన అవసరం లేదు. ఈ కథనం మీరు ఏదైనా రోడ్ ట్రిప్‌లో ప్రో లాగా నావిగేట్ చేయగల అన్ని మార్గాలను సంకలనం చేస్తుంది!

కోల్పోయిన!

రోడ్ ట్రిప్‌లో ఎవరూ ఎదుర్కోకూడదనుకునే ఒక పదం. ఇంటర్నెట్ మరియు నావిగేషనల్ యాప్‌ల ఆవిర్భావంతో, మీరు ఎక్కడికీ వెళ్లకుండా ఉండే అవకాశం ఉంది! అయితే మీకు ఇంటర్నెట్ కనెక్టివిటీ లేని సందర్భాల సంగతేంటి? అప్పుడు మీరు ఎలా నావిగేట్ చేస్తారు? ఇంటర్నెట్ లేదా, ఈ కథనం కొన్ని రోడ్ ట్రిప్ కమ్యూనిటీ-ఆమోదించిన పర్యటనలను సంకలనం చేసింది, తద్వారా మీరు ఎల్లప్పుడూ సరైన మార్గాన్ని కనుగొనవచ్చు! మా సులభ సూచనలతో, రోడ్ ట్రిప్‌ను నావిగేట్ చేయడం అనేది మీ చింతల్లో చాలా తక్కువగా ఉంటుంది. కాబట్టి, ఏమి చెప్పాలి? రోలింగ్ పొందండి!

qj34tm2g

స్పష్టమైనది – GPS లేదా Google మ్యాప్స్ ఉపయోగించండి

రోడ్ ట్రిప్‌ల సమయంలో మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లోని మ్యాప్ అప్లికేషన్ మీకు ఉత్తమమైనది. ప్రయాణంలో Google మ్యాప్స్ వంటి ఖచ్చితమైన మరియు నవీకరించబడిన మ్యాప్ అప్లికేషన్‌ను ఉపయోగించండి. మ్యాప్ అప్లికేషన్‌లో చుట్టుపక్కల ఉన్న తినుబండారాలు మరియు షాపుల గురించి డేటా ఉండాలి, ఇక్కడ మీరు ప్రయాణించేటప్పుడు తినవచ్చు మరియు అవసరమైన వాటిని కొనుగోలు చేయవచ్చు.

అలాగే, మీ యాత్రకు బయలుదేరే ముందు పూర్తి మార్గాన్ని చూడండి. Google మ్యాప్స్ వంటి యాప్ మీకు రోడ్డు నిర్మాణాలు, టోల్ బూత్‌లు మరియు అనేక ఇతర విషయాల గురించి నిజ-సమయ డేటాను కూడా అందిస్తుంది!

ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్‌లను ఉపయోగించండి

మీరు మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో నెట్‌వర్క్‌ను కోల్పోయినప్పుడల్లా నావిగేట్ చేయడం గురించి మీరు భయపడాల్సిన అవసరం లేదు. ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయడం ఇక్కడ ఉత్తమమైన ట్రిక్. అనేక ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్ యాప్‌లు ఉన్నాయి.

అదనంగా, మ్యాప్‌లు మరియు మార్గాలను ఆఫ్‌లైన్‌లో సేవ్ చేయడానికి గూగుల్ మ్యాప్స్ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీ ప్రయాణం కోసం ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్‌ను సేవ్ చేయకుండా తప్పు చేయవద్దు. మీరు నెట్‌వర్క్ కవరేజ్ ఏరియా లేని ప్రాంతంలో ప్రయాణించవచ్చు మరియు ఇక్కడే ఆఫ్‌లైన్ మ్యాప్‌లు సహాయపడతాయి.

kdpu4s1o

తాజా మ్యాప్‌ను ప్యాక్ చేయండి

రోడ్ ట్రిప్‌కు వెళ్లేటప్పుడు మీరు కొంచెం పాత పాఠశాల అయి ఉండాలి. అలాగే, మీరు దాని గురించి ఆలోచిస్తే, భౌతిక మ్యాప్‌ను కలిగి లేని రోడ్ ట్రిప్ మూవీ ఏది? రాష్ట్ర రహదారులు మరియు రూట్ మ్యాప్‌లతో పాటు, కొన్ని స్థానిక మ్యాప్‌లను కూడా ఎంచుకోండి. తెలియని భూభాగాల్లోకి ప్రవేశించినప్పుడు భౌతిక పటాలు అపారమైన సహాయాన్ని అందిస్తాయి. అంతేకాకుండా, మీరు గమ్యస్థానంలో కొంత సమయం గడిపినట్లయితే స్థానిక మ్యాప్‌లను కలిగి ఉండటం ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.

రోడ్డు సంకేతాలపై మీ కన్ను ఉంచండి

మీరు ఇంతకు ముందు రోడ్ ట్రిప్‌లో ఉన్నట్లయితే, రహదారి చిహ్నాలను అనుసరించడం యొక్క ప్రాముఖ్యతను మీరు గ్రహిస్తారు. మార్గంలో కొన్ని ఇటీవలి నిర్మాణం లేదా మార్పులు జరిగి ఉండవచ్చు. దురదృష్టవశాత్తూ, నావిగేషన్ లేదా GPS యాప్‌లు దీన్ని ఎల్లప్పుడూ నివేదించకపోవచ్చు. ఈ రహదారి సంకేతాలు ఏదైనా రోడ్ ట్రిప్ నావిగేషన్‌కు వెన్నెముకగా ఉంటాయి. ఈ సంకేతాలు డొంక తిరుగుడు సమయంలో మీ మార్గాన్ని కనుగొనడంలో మీకు సహాయపడతాయి.

స్థానిక ప్రజల ద్వారా తనిఖీ చేయండి

రోడ్ ట్రిప్ సమయంలో, మీ ఉత్తమ నావిగేషనల్ వనరులలో ఒకటి స్థానిక వ్యక్తులు. మీరు ఆగి, మార్గ ప్రయాణాల కోసం రోడ్డు పక్కన తినుబండారాల యజమానులను లేదా స్థానిక రవాణా డ్రైవర్లను అడగవచ్చు. స్థానిక వ్యక్తులు మీ ప్రయాణాన్ని కొనసాగించడానికి సత్వరమార్గాలు మరియు ఉత్తమ మార్గం గురించి అంతర్దృష్టులను కూడా అందిస్తారు. అన్నీ విఫలమైనప్పుడు, ఈ స్థానిక వ్యక్తులు మీ అత్యంత విశ్వసనీయ మ్యాప్‌లుగా ఉంటారు!

6nlkfs7

0 వ్యాఖ్యలు

చూడండి, మేము మీకు చెప్పాము! మీరు సరిగ్గా చేయడం ప్రారంభించిన తర్వాత నావిగేషన్ సులభం అవుతుంది.

తాజా కోసం ఆటో వార్తలు మరియు సమీక్షలుcarandbike.comని అనుసరించండి ట్విట్టర్, ఫేస్బుక్మరియు మా సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి YouTube ఛానెల్.

.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments